• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Sóc Đất - Sóc Bông - Sóc Bay baby Quấn chủ, theo người, cực dễ thương

Mọi nguoi ung ho nha

anh ơi buồn wa hum wa ngủ mơ thấy nó kêu chit... chit... tội nghiệp, thấy nó chạy lại em, em xòe tay ra nó nhảy lên đó nằm ngủ như mọi ngày huuu...waaaa....huuu...waaaa..

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người
anh ơi buồn wa hum wa ngủ mơ thấy nó kêu chit... chit... tội nghiệp, thấy nó chạy lại em, em xòe tay ra nó nhảy lên đó nằm ngủ như mọi ngày huuu...waaaa....huuu...waaaa..

hix, buồn quá đi à

janenguyen

YTC Developer
anh ơi có sóc bông không anh, e đang muốn mua 1 bé, có bớt giá cho học sinh không anh :). Cho em xin giá vô inbox với nha. Thanks anh nhiều

dkdk

Up cho bạn có sóc 1,2 ngày nữa sẽ mở mắt ko?

có hàng nha e, e cứ qua a xem nhé
anh ơi có sóc bông không anh, e đang muốn mua 1 bé, có bớt giá cho học sinh không anh :). Cho em xin giá vô inbox với nha. Thanks anh nhiều

sóc bông đang khan hàng, k có nhìu e à, có gì a bớt cho

windy

Member
up cho anh naz, cuối tuần này em qua lấy pé sóc đất chưa mở mắt nha anh, hôm trước em hẹn anh thứ 4 hoặc thứ 5 đó,nhưng mà thứ 7 em bận nguyên ngày nên sợ lấy về hôm thứ 7 không chăm cho pé đc,có gì tối thứ 7 hoặc chủ nhật em gọi anh ha

dkdk

up cho anh naz, cuối tuần này em qua lấy pé sóc đất chưa mở mắt nha anh, hôm trước em hẹn anh thứ 4 hoặc thứ 5 đó,nhưng mà thứ 7 em bận nguyên ngày nên sợ lấy về hôm thứ 7 không chăm cho pé đc,có gì tối thứ 7 hoặc chủ nhật em gọi anh ha

qua sớm nha bạn, a ko hứa là còn hàng đẹp cho e đâu đó
Buổi sáng tốt lành, trưa bạn đi làm về mình ghé

oki.,qua sớm nhé

lumia

anh az` hom t5 roi` e mua 1 pe soc dat cua a do', ve e cho uong sua ma` sao ko thay di ve sinh j het co' sao ko a? ma` cai' thuoc a cho e bo? vao` sua~ az' bao gio` moi ngung ko cho uong thuoc nua~? ma` chi cho soc' uong sua~ thuj haz? co' can` cho uong nuoc ko? a chi? cho e voi