• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Sóc Đất - Sóc Bông - Sóc Bay baby Quấn chủ, theo người, cực dễ thương

Nhun Bun

YTC Developer
ui mình mún có 1 bé quá .Có dễ nôi ko bạn rẻ nhất là bao nhiêu 1 e .Mở mắt rùi và chưa mở mắt e ào rẻ hơn .fix cho mình ít đc ko thank nhiều

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người
Nhun Bun said:
ui mình mún có 1 bé quá .Có dễ nôi ko bạn rẻ nhất là bao nhiêu 1 e .Mở mắt rùi và chưa mở mắt e ào rẻ hơn .fix cho mình ít đc ko thank nhiều
dễ nuôi ko khó bạn ơi, con nào đẹp thì giá cao hơn 1 tí à chứ ko phải mở mắt hay chưa mở mắt cao hơn, cùng 1 ngày tuổi nhưng con nào đẹp thì cao hơn 1 tí á

Nhun Bun

YTC Developer
dkdk said:
dễ nuôi ko khó bạn ơi, con nào đẹp thì giá cao hơn 1 tí à chứ ko phải mở mắt hay chưa mở mắt cao hơn, cùng 1 ngày tuổi nhưng con nào đẹp thì cao hơn 1 tí á
bé rẻ nhất là nhiêu bạn ???

dkdk

Nhun Bun said:
Nếu mình mua thì có giao hàng ko bạn??
giao hàng tùy xa gần, nếu gần thì free, xa quá thì xin thêm 20-30k xăng, vì mình nhờ xe ôm giao hàng bạn à

Nhun Bun

YTC Developer
dkdk said:
giao hàng tùy xa gần, nếu gần thì free, xa quá thì xin thêm 20-30k xăng, vì mình nhờ xe ôm giao hàng bạn à
Các bé ấy ngủ ở đâu bạn???Mình có cần mua chuồng cho các bé ko

dkdk

Nhun Bun said:
Các bé ấy ngủ ở đâu bạn???Mình có cần mua chuồng cho các bé ko
sóc tập ăn,. chạy nhảy dc thì mua 1 cái chuồng cho e nó, tối ngủ hay có đi đâu thì nhốt laị