• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Sóc Lữa lên sàn....

thanh_vip101

T.Viên Năng Động
tình hình là mình vừa đc 1 pác chuyên nuôi thú trên đây sang lại cho 1 cặp sóc lữa.Tại nhà dời vào chung cư nên sang lại.
ăn uống khỏe mạnh,hình lông ok.
vì mình buôn bán trên đây đã có thể nói là nhiều người biết rồi,nên các pác khỏi trả giá,em kô fix đâu.

xem hàng tại:trung tâm thể dục thể thao Q10,thành thái,Q10.
giá 1 con là 900k
bắt 2 con luôn thì 1tr6
giá kô bao gồm ship

hình sóc:

call:099.6166.401
yahoo:thanh_vip101

kaka7una

YTC Developer
sOc' nAy` gjU~ k anh ?

sóc nuôi từ lúc chưa mở mắt thì quấn người và hiền, không cắn! sóc lớn mình bẩy về hoặc người ta bẩy mình mua về nó tung lồng (nuôi lâu thỳ không tung lồng nữa) nhưng hung dữ, thả ra là chạy mất, thò tay vào nó cắn đứt ngón tay luôn (kẽm còn cắn đứt)! vết cắn của sóc sâu, chảy nhiều máu và nhức lắm, dễ bị nhiễm trùng do sóc ăn tạp như chuột nên vi sinh vật trong miệng nhiều lắm! chúc bạn chọn được 1 em sóc khỏe mạnh!

thanh_vip101

T.Viên Năng Động
sóc nuôi từ lúc chưa mở mắt thì quấn người và hiền, không cắn! sóc lớn mình bẩy về hoặc người ta bẩy mình mua về nó tung lồng (nuôi lâu thỳ không tung lồng nữa) nhưng hung dữ, thả ra là chạy mất, thò tay vào nó cắn đứt ngón tay luôn (kẽm còn cắn đứt)! vết cắn của sóc sâu, chảy nhiều máu và nhức lắm, dễ bị nhiễm trùng do sóc ăn tạp như chuột nên vi sinh vật trong miệng nhiều lắm! chúc bạn chọn được 1 em sóc khỏe mạnh!

tay còn nguyên kìa bạn.có đến mức như bạn nói kô đó :ngoi_xom: