• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Sam Của Nhí Đây

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu quá đi :em xin_em xin:

dcndnhi

Member
Thx những lời khen của mọi người.hihi...là ''thằng'' đấy ạ. Nghịch ngợm kinh khủng.Nhảy lên nhảy xuống nên khập khiễng suốt,cũng may mà Sam khỏe mạnh nên chỉ 5' lại chạy lăng xăng ngay.Hum nay còn ngã vào hố nước lõm bõm ngoi lên...Hum qua thì ngủ trên ghế da vươn vai thế nào mà rơi lun xuống đất.Nẵm ngủ thì sóng xoài nhìn như con heo sữa quay ấy. hihi...có time mình chụp nhìu hình hơn cho mọi người coi.

mama

T.Viên Năng Động
Đẹp trai ghê! :143163ljogging:

dcndnhi

Member
ai có kinh ngiệm giúp mình với. Sam nhà mình bị nấm 1 bên chân.chắc do bị nhốt trong chuồng lâu ngày ko đc tắm rửa(từ khi mua về đã bị,mình ko để ý).trụi 1 nửa bàn chân ko mọc lông.còn bong vảy trắng nữa. huhu...

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
bạn tắm cho Sam = nizonal thuốc trị gầu dành cho người ý , có bán tại các hiệu thuốc đấy , có 2 loại 1 loại là kem , 1 loại là dầu gội , bạn mua loại dầu gội nhé , ở đây t' mua là 92k :143163ljogging: t' cũng đang tắm cho e "Bít tết" nhà t' = loại đấy , hiệu quả thấy rõ lắm :143163ljogging: chúc bé Sam mau khỏi bệnh , càng ngày càng xinh iu nhé :em xin_em xin:

dcndnhi

Member
bạn tắm cho Sam = nizonal thuốc trị gầu dành cho người ý , có bán tại các hiệu thuốc đấy , có 2 loại 1 loại là kem , 1 loại là dầu gội , bạn mua loại dầu gội nhé , ở đây t' mua là 92k :Cmon baby_kusit: t' cũng đang tắm cho e "Bít tết" nhà t' = loại đấy , hiệu quả thấy rõ lắm :em xin_em xin: chúc bé Sam mau khỏi bệnh , càng ngày càng xinh iu nhé :Cmon baby_kusit:

cảm ơn bạn rất nhìu. Sam nhà mình bàn chân đã mọc lông tơ lại rùi. có gì bạn chia sẻ cho mình biết với nha

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
cảm ơn bạn rất nhìu. Sam nhà mình bàn chân đã mọc lông tơ lại rùi. có gì bạn chia sẻ cho mình biết với nha

hi ! không có gì , bé khỏi là tốt rồi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: