• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Shichon puppies rã bầy!nhanh chân kẻo hết

Chuối cần bán 1 bầy shichon,2 tháng,mập mạp dễ thương nhanh nhẹn và xinh đẹp,bạn nào thích thì đến nhà mình xem chó nhé,giá :1.5.SĐT:0902.997.349.Đ/C: 201 Chu Văn An,P26,Q.Bình Thạnh hoặc 301 Mỹ Tú, Cảnh Đồi,Phú Mỹ Hưng.DOG'SHow:
http://www.upanh.com/1_upanh/v/4re58sfkfxo.htm

HÌnh ảnh ví dụ về Shichon trên Web:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
ũa giá là 1.5 hả a chuối,dòng này nhìn lạ lạ hen^^

lulu_ismylove1

đây là chó nhật lai chứ bichon ở đâu ra? lúc trước bán bầy bichon kia được mấy con sống? người ta đem về bệnh lật lừ kìa, vẫn gian xảo như ngày nào....

ilikepet

T.Viên Năng Động
đây là chó nhật lai chứ bichon ở đâu ra? lúc trước bán bầy bichon kia được mấy con sống? người ta đem về bệnh lật lừ kìa, vẫn gian xảo như ngày nào....

Shichon mà bạn đâu phải bichon đâu. Bichon là trắng tinh hết mà =.=". Nhưng nếu search trên google thì đa phần là nhìn y như chó nhật

nhilun92

YTC Developer
giống này nhìn lạ thiệt . chúc đk

ô ố la la đồ điên lại xuất hiện...đúng là cái dạng rảnh đời.Phá cứ phá đi nhé.Bác ko rảnh ngồi CM bà xàm với chú e nữa.

ũa giá là 1.5 hả a chuối,dòng này nhìn lạ lạ hen^^

yes,1.5 triệu e.Con đứa Luluismylove là cái đứa nào mà nó đeo a phá như đĩa thế ko biết.Giờ mới hiểu mình bán chó đắt khách thì thường xuyên sẽ bị đối thủ cạnh tranh dìm hàng.bữa nào ae mình rảnh lập hội bàn đào thêm vài người nữa kéo nhau đi hỏi thăm sức khỏe Xtina hay là Lulu gì đấy đi,buồn ghê

khoamax

T.Viên Năng Động
phụ ông anh bán đắc hen

susu1010

hnãy chị có gọi cho em ák .. khoảng trưa 30 chị lên nhà ... nhớ giữ lời ák nha .. lưu số chị Hồng nè : 0934 14 14 08

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
,tại hot quá mà^^,phá bậc thầy thiệt chắc thù truyền kiếp nè chứ đó h chưa thấy ai phá dai như vậy^^ :co_y_tuong_xau:

hnãy chị có gọi cho em ák .. khoảng trưa 30 chị lên nhà ... nhớ giữ lời ák nha .. lưu số chị Hồng nè : 0934 14 14 08

dạ e nhớ rùi chị