• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Shop BEHEO cung cấp hamster, guinea pig,thức ăn, lót chuồng cùng vật dụng từ A đến Z!

sanhdieuhp

T.Viên Năng Động
Khi nào lên hà nội chơi phải ghé qua shop mới được.Ơr hải phòng có mỗi moonlight shop bán hơi đắt.

Theo e bán ntn thì gọi là rẻ , và ntn gọi là hơi đắt . Đắt mà đa số ng tiêu dùng từ bắc vô nam mua và đặt hàng của moonlight . Còn chỗ khác rẻ mà thấy cứ pải top bài quảng cáo hoài cũng ko có ai ghé mua . Cái gì cug có cái cao và thấp và cái dễ cũng như cái khó e nhé .

BÉ HEO

Active Member
Mình có lời muốn nói với mọi người nhé! các bạn vào up bài ủng hộ mình rất cảm ơn nhưng chỉ nên dừng lại ở đó đừng lời qua tiếng lại mất vui trong topic bán hàng của mình, không ai muốn topic bán hàng trở thành cái chợ cãi qua cãi lại cả.Mỗi shop đều có 1 ưu điểm và 1 nhược điểm riêng, các bạn cứ tìm hiểu chỗ nào chất lượng tốt mà rẻ thì mua chứ đừng so sánh tên tuổi của các shop trong topic bán hàng của shop khác gây mất đoàn kết. Còn bạn nào muốn chia sẻ thông tin cho bạn bè nên add nick chat ngoài YH nhé !!

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
:sadcorner: :sadcorner:

Cảnh cáo yeumiulamco... nếu bạn còn spam bài kiểu này nữa thì bạn sẽ bị ban nick...

@All: Ko tranh cãi hay trò chuyện riêng trong topic mua bán của người khác.

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
=)) cấp 3 à bằng tuoi=)) năm sau ms thi

Định thi trường nào thế?

bị ăn chưởnh của quỷ rồi thôi topppppp cho shop bán thật đắt

yeumiulamco

Hamster thành tinh,
Cảnh cáo yeumiulamco... nếu bạn còn spam bài kiểu này nữa thì bạn sẽ bị ban nick...

@All: Ko tranh cãi hay trò chuyện riêng trong topic mua bán của người khác.

sr anh quỷ.

top hộ chị này............

cám ơn e nhé

hì hì