• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

shop hamster và nhím ở Thanh Hóa

(bạn nào ở Thanh Hóa thì hãy click nha) :loại hamster và màu nào các bạn muốn nuôi?

• robo

Votes: 4 28.6%
  • bear

Votes: 5 35.7%
  • vàng chanh

Votes: 6 42.9%
  • bò sữa

Votes: 4 28.6%
  • màu sóc

Votes: 1 7.1%
  • mắt đen

Votes: 2 14.3%
  • mắt đỏ

Votes: 0 0.0%
  • vàng mơ

• Abino

• Total voters
    14

monok204

T.Viên Năng Động

sonnga

T.Viên Năng Động
Bạn bán con giống, vậy chắc là bán cả phụ kiên nhỉ? vậy bạn xem có kiếm đc nguồn hàng ko ? con giống lấy ở đâu? nhu cầu nuôi thú ở TH thế nào? trả lời đc thì hay nghĩ tiếp bạn ah. Vài lời gửi đến bạn. Thân!

monok204

T.Viên Năng Động
ai da. mọi thứ đều oki nhưng còn nguồn phân phối thôi. ko có bạn nào ở thanh hóa ở đây à

meo_xu123

Member
thanh hóa đây nhưng khuyên bạn đừng nên nuôi.mình thấy ở quê có mấy ai chịu nuôi mấy con này đâu.hic.nhất là bạn k ở tp thì hơi khó bán đấy

monok204

T.Viên Năng Động
chihuahua là chó mà. hic. chó mèo thì nó khác. đằng này là hamster. chắc thấy ko khả thi quá. tết này thử mang về cho tụi em nó xem coi. phải xem tình hình cẩn thận ko ế chết mất

monok204

T.Viên Năng Động
có đấy ở thành phố cũng nhiều người muốn mua lắm bạn ak

uhm. nếu bán thì mình chắc chỉ ship đc đến ga Thanh Hóa thôi. còn nếu ko thì có thể gửi xe cho các bạn (cái này kẹt cái phí nữa nhỉ). cũng gian nan đấy

truongtran83

Điều kiện thu nhập và tiêu dùng mọi người dưới đó như thế nào ? Cuộc sống có khó không ? Sợ người nuôi người còn ko dc. Chó cỏ thì cho ăn tùm lum thì Hamter làm sao mà chăm kiểng dc. Cũng có thể thích mới lạ mà nuôi nhưng quan trọng là nuôi dc bao lâu. Tội mấy pé đó :go_mo:

monok204

T.Viên Năng Động
trước mình nuôi hams đẻ nên rao bán. giờ hết rồi mà vẫn nhiều người hỏi mua lắm :)

uhm. chắc theo ý kiến của bạn. mang về chăm các bé đã. mang ít ít đồ nữa là oki

Điều kiện thu nhập và tiêu dùng mọi người dưới đó như thế nào ? Cuộc sống có khó không ? Sợ người nuôi người còn ko dc. Chó cỏ thì cho ăn tùm lum thì Hamter làm sao mà chăm kiểng dc. Cũng có thể thích mới lạ mà nuôi nhưng quan trọng là nuôi dc bao lâu. Tội mấy pé đó :go_mo:

uhm. ở chỗ mình thì cũng ko còn khó khăn lắm. sẽ cố gắng làm cho các bé thật dễ thương để ai cũng yêu

monok204

T.Viên Năng Động
mình bán ở nhà ở triệu sơn. nhưng nếu ai mua nhiều thì mình có thể ship xuống Ga tàu thanh hóa. hoặc gửi xe nếu có xe đi tới đó