• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TÌM NGƯỜI NUÔI MÈO BỊ THẤT LẠC T_T

binbobe

YTC Developer
Nhà mình vừa có 1 e mèo chắc chạy thoát khỏi bọn bắt trộm mèo tới nhà, lông em ấy màu trắng, đã bị nhuộm xanh do bọn nào bắt trộm bôi lên người.Mình đã tắm , mầu lông trở về nguyên trạng cũ nhưng còn chút ít mầu loang lổ, và đã cho em ấy ăn uống đầy đủ, bạn nào có nhu cầu muốn nuôi và chăm sóc cho em ấy tốt có thể tới nhà mình đón về nuôi vì hiện tại mình đang nuôi hai em mèo ALD nên không có khả năng chăm sóc thêm 1 em nữa.

Em ấy là mèo nga lai mèo ta,quần người ,mắt to, là mèo nhà nên mình thấy rất quấn người ,mình tắm cho xong nhìn rất tội.Bạn nào có nhu cầu tới nhà mình ở 52 Nguyễn Trung Thành - Hùng Vương nhé,các bạn có thể gọi số 0904320326,mình tên Linh, 29 tuổi.

binbobe

YTC Developer
em mèo ấy to hay nhỏ hả chị, em sợ nuôi mèo to nó không quen chạy đi mất

EM ơi, em ấy quấn người lắm, chị ko biết là ai đã nuôi trước, nhưng nó là một con mèo rất ngoan, quấn người, chị đã nuôi hai con chứ không chị cũng để nuôi nữa.Chị muốn để lại cho ai thật tâm với em ấy chứ không phải vất đi cho những người buôn mèo

lehiep_humg

EM ơi, em ấy quấn người lắm, chị ko biết là ai đã nuôi trước, nhưng nó là một con mèo rất ngoan, quấn người, chị đã nuôi hai con chứ không chị cũng để nuôi nữa.Chị muốn để lại cho ai thật tâm với em ấy chứ không phải vất đi cho những người buôn mèo

vâng ạh. e cũng vừa mua 1 em mèo Nga được 1 tuần rùi, em iu động vật lắm. chị ơi cho em đón em này nhé, cho em ấy về làm bạn với Su nhà em

lehiep_humg

Em ở đâu thế, có ở Hp không?

em ở Hải Dương chị ah. em có 2 đứa bạn ở Hùng Vương vậy mà bọn nó đang trên hà nội không về được....hic hic

binbobe

YTC Developer
em ở Hải Dương chị ah. em có 2 đứa bạn ở Hùng Vương vậy mà bọn nó đang trên hà nội không về được....hic hic

binbobe

YTC Developer
Em ơi,có bạn HiệpFinal ở Hp đến đón bé ngay rồi em ạ,có lẽ là duyên chưa tới nên không đón đc bé về với em rồi,cám ơn em đã qua tâm tới em ấy nhé!

lehiep_humg

hihi không sao chị ah, có người đón em ấy là tốt rùi...cũng trùng tên..hay hay...có lẽ con này có duyên với người tên là hiệp bởi nếu em mà bắt thì sẽ nhờ anh em ở đó bắt hộ, ông ấy cũng cùng tên luôn...hi vọng em ấy sẽ mạnh khỏe...Chúc chị may mắn nhé!!!