• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM [Tây Ninh] - Alaska đủ tuổi về nhà mới

H.A

bạn xác định mua thì mình mới mang xuống đc. chứ đem xuống mà k mua thì mệt lắm. nếu mua thì mình gửi clip chi tiết cho
cho mình xin clip chi tiet luon duoc khong. vì chó ở xa quá nên cũng sợ phiền bạn

LongK

Member
Hjx.bán nhanh thế.bán hết ko để lại xó nào nuôi ak.con nào đẹp để lại làm giống chớ..tội mẹ nó wớ :((

MrJang

Member
up cho bé
Thank bạn
Hjx.bán nhanh thế.bán hết ko để lại xó nào nuôi ak.con nào đẹp để lại làm giống chớ..tội mẹ nó wớ :((
Hì hì. Cùng huyết với mẹ nó. Nên để lại cũng k đc gì. Chứ mình cũng muốn chừa lắm
Đẹp quá , mình ở Hà Nội hơi xa ko biết có an toàn ko ?
An toàn là an toàn chuyện gì bạn? Ship hay sức khoẻ?

MrJang

Member
Mình đọc trên mạng thấy có vài vụ các bé cún bị chết khi VC bằng máy bay và cho mình hỏi chút có HĐ hay bảo hành gì ko bạn, thánh toán thế nào , vì mình chưa mua trong SG bao giờ nên hơi lo lắng chút
hà nội nhiều chó hơn và giá cũng rẻ hơn sao bạn lại thích mua trong sg ? nếu là mình mình cũng mua ngoài HN. mình bán thì bảo hành 1 tháng. nếu bạn quyết định mua thì lh fb mình cho dễ

LongK

Member
HN chó tào lao ko ak.toàn nhập TQ .
Nếu muốn mua thì nên vào hội chó kéo xe ngoài đếy.hỏi ai bán uy tín rùi mua.hđ&BH đoàng hoàng.nhưng nói trươc giá ko rẻ.còn sg thi đỡ hơn chút thôi.nói chung ở đâu cũng vậy.nhưng thấy xa quá nên chủ 2pic cũng hoi lo phải ko.chó nhà đẻ mà.ko phaỉdân buôn chuyên nghiệp.tin tưởng nhau thì xúc thôi =))

MrJang

Member
HN chó tào lao ko ak.toàn nhập TQ .
Nếu muốn mua thì nên vào hội chó kéo xe ngoài đếy.hỏi ai bán uy tín rùi mua.hđ&BH đoàng hoàng.nhưng nói trươc giá ko rẻ.còn sg thi đỡ hơn chút thôi.nói chung ở đâu cũng vậy.nhưng thấy xa quá nên chủ 2pic cũng hoi lo phải ko.chó nhà đẻ mà.ko phaỉdân buôn chuyên nghiệp.tin tưởng nhau thì xúc thôi =))
đúng rồi bạn. k chuyên nghiệp nên ship cũng khó. gặp nào giờ chưa ship gì ra HN bao giờ nữa :))
Mình cũng xem vài nơi ở Hà Nội rồi nhưng chưa thấy lứa nào đẹp, nhìn mấy bé của bác Jang e kết lắm mặc dù đắt hơn chút nhưng mình quan tâm đến chất lượng và bảo hành hơn
Thank bạn. phải chi ai cũng như bạn thì tốt biết mấy. mình toàn gặp mấy bạn ưu tiên rẻ chứ k tìm chó đẹp :(