• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tìm được chỗ rùi anh chị ạ,nhưg có nên mua ko?

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Úi trời ui, mình chuyên nghành phốc hươu và golden thôi bạn ạ...mình cũng ko bán nhưng chỉ hiểu sâu xa về 2 giống đó thui... Theo mình thì sao bạn ko buôn bán pom, toy poodle, dễ tìm giống mà lại xinh, nhìu ng ưa chuộng?

chi yeu cho

Ta yêu chó
Pham hoang ngoc tram said:
Úi trời ui, mình chuyên nghành phốc hươu và golden thôi bạn ạ...mình cũng ko bán nhưng chỉ hiểu sâu xa về 2 giống đó thui... Theo mình thì sao bạn ko buôn bán pom, toy poodle, dễ tìm giống mà lại xinh, nhìu ng ưa chuộng?
mỗi cái ja đình mình chỉ cho nui rồi bán cái giống đó thui :lau_mo_hoi: ,mấy con đó,nói thiệt mình chỉ đủ xiền mua 1 con thui à :dead:

Pham hoang ngoc tram

P/s có vẻ bạn bằng tuổi mình đó nhỉ? Chó gấu cũng khá đắt nên bạn nên lên google tra về giống đó, chứ nếu sơ sểnh j thì ôi thôi rồi...

chi yeu cho

Ta yêu chó
P/s có vẻ bạn bằng tuổi mình đó nhỉ? Chó gấu cũng khá đắt nên bạn nên lên google tra về giống đó, chứ nếu sơ sểnh j thì ôi thôi rồi...
đó đó mình làm rùi đó,mà coi là toàn chỉ đi đến Hoàng Hoa Thám,trung thành,...coi thì thấy người ta nói chỗ đó có bệnh ko à,khùng luôn!

Pham hoang ngoc tram

Mình thấy trên mua bán chó có rất nhìu shop nhận order chó thuần chủng. Sao b ko tell cho ng ta nhờ ng ta order cho con chó gấu?
P/s: nuôi chó đẻ ko dễ nhiw b nghĩ đâu. Nếu b ko có kinh nghiệm thì có thể chết chó mẹ đấy.

chi yeu cho

Ta yêu chó
Mình thấy trên mua bán chó có rất nhìu shop nhận order chó thuần chủng. Sao b ko tell cho ng ta nhờ ng ta order cho con chó gấu?
P/s: nuôi chó đẻ ko dễ nhiw b nghĩ đâu. Nếu b ko có kinh nghiệm thì có thể chết chó mẹ đấy.
có hỏi chứ! ko,đó là câu trả lời của họ :dead:.dzí lại,em ở cà mau,chỉ đủ tiền mua chó thui,chứ ko lẽ xin ba mẹ thêm tiền ship cho ng ta nữa à.cũng có ng bán(chứ ko phải shop)nhưng ng ta đòi tiền ship (shop thì lại ko đòi) khổ chưa :sadcorner: !

Pham hoang ngoc tram

Khổ thiẹt mình ở hn nen ko giúp j dc b rồi. Bạn cứ xin ba mẹ trăm nghìn tiền ship đi, rồi kêu ng ta fix cho chút ít. Ở cà mau cuộc sống còn khó khăn chắc n ng ta đã đủ tiền mua chó gấu hả b?

chi yeu cho

Ta yêu chó
Khổ thiẹt mình ở hn nen ko giúp j dc b rồi. Bạn cứ xin ba mẹ trăm nghìn tiền ship đi, rồi kêu ng ta fix cho chút ít. Ở cà mau cuộc sống còn khó khăn chắc n ng ta đã đủ tiền mua chó gấu hả b?
ừa,ng ta chỉ có bán chó nhật,bk,phốc,phốc hươu,...mấy loại đó mình ko hảo lắm :lac_dau:,bố mẹ đã cho 4t,mua đc hai con rùi,xin thim tiền nữa là bố mẹ cho khỏi mua lun.Mà mí bạn ui,đừng điện sdt đó nhé,số này đi cho chắc ăn :lol: 0919546777