• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm cún nhật cái trưởng thành , lông trắng

Mr.PooPoo

Tìm Chó B Lc

Gia đình chúng tôi vừa bị lạc mất một em chó Nhật trưởng thành, lông trắng có đốm đen, giống cái vào lúc 8h tối ngày 5/2/2013. Ai nhìn thấy được em chó đang ở đâu xin lien lạc về gia đình chúng tôi qua số điện thoại 0902821189. Gia đình vô cùng biết ơn và xin được hậu tạ.

SunAngel

Bạn ở TPHCM hả? Nếu ở TPHCM bạn tới CẦU KIỆU, tìm 1 ông tên Nghĩa, đưa trc cho ông ấy 100-200k + hình em cún + t.gian em nó bị mất v.v....... Trong vòng 2 tiếng sẽ có thông tin cho bạn.

Nếu ông ấy biết cún bạn ở đâu thì sẽ nói bạn c.bị nhiu tiền chuộc, bạn chờ 1 - 2 tiếng >>> mang tiền đi chuộc ^^

Chúc bạn may mắn ^^

Còn ko thì bạn ra Lê Hồng Phong, nhưng mà mình nghĩ ko nhanh = ở Cầu Kiệu đâu.

Mr.PooPoo

Mình đã thử hết các cách của bạn nhưng vẫn không tìm ra được. Hic hic, có ai biết em ấy đang ở đâu thì nói minh với. Mình chay ngược chạy xuôi khắo nơi
SunAngel said:
Bạn ở TPHCM hả? Nếu ở TPHCM bạn tới CẦU KIỆU, tìm 1 ông tên Nghĩa, đưa trc cho ông ấy 100-200k + hình em cún + t.gian em nó bị mất v.v....... Trong vòng 2 tiếng sẽ có thông tin cho bạn.

Nếu ông ấy biết cún bạn ở đâu thì sẽ nói bạn c.bị nhiu tiền chuộc, bạn chờ 1 - 2 tiếng >>> mang tiền đi chuộc ^^

Chúc bạn may mắn ^^

Còn ko thì bạn ra Lê Hồng Phong, nhưng mà mình nghĩ ko nhanh = ở Cầu Kiệu đâu.