• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho 5 bé mèo tây lông xù sn 30/7/2013

huongthu

YTC Developer
Katary said:
Up cho các con mau về nhà mới nào :good_job: :good_job:
Chị huongthu gửi em ít ảnh em miu cái em đặt rồi với :03: :03:
Mai nhóa. Hôm nay chúng nó ăn cơm tiết, uống sữa, rồi đắp chăn đi ngủ hết lượt rồi :D

huongthu

YTC Developer
german.2612 said:
chị ơi còn e đanh đá nào k ạ ???
tiền vía là bnhieu thế ạ
:hmmm:
Nhà chị còn 4 bé vàng 2 đanh đá, 2 nghiêm túc :)). Tiền vía mỗi bé là 1tr5, em nhé.

huongthu

YTC Developer
Katary said:
Up cho các con mau về nhà mới nào :good_job: :good_job:
Chị huongthu gửi em ít ảnh em miu cái em đặt rồi với :03: :03:
Đã update thêm ảnh công chúa nhà em nằm lọt thỏm trong 1 đống vàng nhóng. Sợ mọi người lại hỏi thăm bé thôi :/

huongthu

YTC Developer
Còn 3 bé mèo vàng, 2 e cái, 1 minh đực nhé cả nhà. 1 bé vàng hiền ngoan đã về với chị chủ ngoan hiền rồi. Yêu cả 2 chị em. Moah

tiny_viny

Chị ơi, em mới ẵm em vàng về này, em í ngoan lắm, nhưng mà em cứ ôm em í là em í uốn éo xong chạy ra rúc vào ng thằng em em xong Ngủ tít cơ, dại trai từ bé í ạ :))

huongthu

YTC Developer
tiny_viny said:
Chị ơi, em mới ẵm em vàng về này, em í ngoan lắm, nhưng mà em cứ ôm em í là em í uốn éo xong chạy ra rúc vào ng thằng em em xong Ngủ tít cơ, dại trai từ bé í ạ :))
Ở nhà, em í cũng hay rúc nách papa ngủ đấy :)). Em đặt tên cho nó luôn, khi nào cho nó ăn thì gọi tên nó, lần sau gọi là vâng như cún luôn, nó biết đấy.