• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho bé mèo đực xù như cục bông 3th tuổi

Kẹo Linh Kon

Như mình đã nói mình muốn tìm chủ mới cho Bông xù nhà mình. Vì mình bận ôn thi cấp 3 nên ko có điều kiện chăm sóc Bông . Bông rất khoẻ , quấn người và nghịch ngợm. Nó là sát thủ thịt :)) biết đi vệ sinh đúng chỗ . À bông là mèo nga thuân chủng nhé. Mình để bé với giá 1tr8 nhưng MÌNH SẼ FIX MẠNH NẾU BẠN NÀO QUAN TÂM VÀ THỰC SỰ YÊU THƯƠNG BÔNG NHÀ MÌNH. Các bạn lien lạc với mình qua số 01627592698 . Cảm ơn mọi ng nhièu nhé. Bông đã tiêm phòng rồi nhé

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
cho mình xin 500 hình ảnh minh họa đi bạn. sẽ dễ để mi' be' về nhà mới hơn đó.. :x

Kẹo Linh Kon

Sao ko ai muốn đón bé vậy :( ko ai chỉ cho mìh cách up ảnh :(( mọi ng nhin là mê lun đó . Tại mìh ko có điều kiện chăm sóc nên mới đành tìm chủ mới cho bé thoii. Thương Bông quá :(((((

nguyen thu trang

gold member
góp ý vs bạn tí nhé ở HN mà nga thuần b để vía 1tr8 thì ko có ai đón đâu bạn ơi mèo nga ở HN khoảng 1tr - 1tr3 thôi
p/s: bạn nên up ảnh cho bé nhanh về nhà mới

Kẹo Linh Kon

Up ảh trực tiếp ở đây đc ko bạn ? Mìg ko biết up :( ai chỉ chi tiết cho mìg vớiiii, mà có ai thực sự qqan tâm thì mìg sẽ fix mạh , nhiệt tình mà

Nhimxuxi1205

E ơi,chị ở sg lận,k bik có ship vào dc k.nhưng e có thể fix giá cho c khoảng 800-1tr k,vì c SV,nên tiền k nhiều,nhưng ở thấy cô đơn quá..cần có e mèo làm bạn.:) mà bé ấy lông màu j??e có fb hay up lên photobuket,picasa r copy link vào đây thì ng khác sẽ dễ snghi hơn đó.:)

thienchip86

YTC Developer
ban vao trang Upanh.com -------> chọn ảnh---------->upload------->điền câu hỏi bảo mật------->coppy Link chèn diễn đàn:

Vậy là ok rồi đó bạn.giờ thì up bé lên cho các bạn sớm đón bè về nhà nào!