• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM tìm chủ mới cho cặp miniature schnauzer

be duc rất đẹp phoi giong súng đã có nhiều sản phẩm đẹp,bé gái sắp salo lần 2 cha mẹ nào yêu thương bé ý muốn kinh doanh thì rất ok, 2 bè ăn rất giỏi , cơm và thức ăn dieu ok, đặc biệt rất yêu thương nhau, bé gái biết bắt bóng và nhất đồ vật đến cho chú,mình sẽ gửi clip bé đang nhặt bổng cho cha mẹ mới xem, 2 be thuần chủng, dep mình chọn lựa kỹ về để giống những chuẩn bị đi myanmar làm nên kg có thời gian chấm, 2 be kg rung long kg hỏi lòng nhẹ, 2 be kg quậy phá, giữ nhà số 1, thích đi theo chủ ,chú đi trước nó chạy theo sau rất kung, hinh thất 100% nhẹ các bạn, mình sẽ bảo hành sk 5 tháng theo giấy tờ, bảo hành sinh sản trọn đời, 2 be chit ngua đầy đủ chị đem về chăm sóc và yêu thương, cha mẹ nào thật sự yêu thương bé thì cứ việc chạy tới nhà mình xem nhé, đừng ngại xem kg mưa vẫn vui vẻ, vì mình thật sự tìm cha mẹ nào thật yêu thương bé mới chăm sóc được,mình rất mong 2 bé về chứng 1 nhà, mong gặp cha mẹ thiện chị nhe,

Mới