• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm Chủ Tốt Cho Mấy Nhóc tì Của mình

sumilo

Chào các bạn ! Đây là lần đầu tiên mình lập Topic để tìm chủ cho cún con

Nhà mình có 5 nhóc đến nay đã đc 2 tháng rưỡi,mình là người chăm lo cho các nhóc từ lúc chào đời cho đến bây giờ , Trong bầy có 1 nhóc bị thương ở chân lúc còn nhỏ nên mình sẽ giữ lại nuôi .
Vậy còn 4 nhóc (3 Đực,1 Cái) rất háu ăn và ham chơi (thích nhất là đc măm măm phômai)

2 tháng mấy ko phải là thời gian ngắn nhưng cũng đủ làm mình đấu tranh tư tưởng rất nhiều trước khi lập Topic … Vì mình yêu các nhóc lắm ! Sẽ cảm thấy nhớ những cái khều chân lúc mình đang ngủ … hay ỏng ẹo nhảy vào người mình khi mình đang xem tivi … mình đi đến đâu thì các nhóc đi đến đó
Nhưng nhà mình vốn đã có 3 e lớn nếu chăm thêm các nhóc nữa thì dân số quá đông , mình rất muốn nhưng khả năng mình ko thể
Do đó mình mong các bạn có tấm lòng yêu thương có thể đến đón các bé về nhà và chăm sóc cho các bé tận tình

Giá của mỗi nhóc là 600k – Khuyến khích các bạn nào đến đón 2 nhóc để các nhóc cơi đùa với nhau cho vui cửa vui nhà mình sẽ để giá ưu đãi

Sau đây là hình Family của các nhóc

HÌnh các nhóc khi đc vài ngày tuổi (HÌnh bây giờ thì mình ko chụp đc do máy mình hư mất rồi,các bạn chịu khó đến nhà mình để gặp các bé trực tiếp nhé)

HÌnh Mami Và Baba (Mẹ mình hay cắt lông nên nhìn mặt mới ngố như thế đấy :p )

Và điều quan trọng mình muốn nhắc nhở các bạn ! Hãy cân nhắc về khả năng cũng như hoàn cảnh xem các bạn có thể cho các nhóc 1 cuộc sống tốt hay ko , đừng vì ham vui nhất thời , những hình ảnh lúc nhỏ dễ thương mà mag về cưg chiều , sau này khi nhóc lớn lên mà hất hủi thì tội lắm .
Nếu đã đón nhóc về là cả 1 trách nhiệm lớn lao đấy ! Cân nhắc nhé hihi

Chỉ còn lại bé đực trắng

Số Phone của mình : 0120 24 26 225 (mình sn 92)
Địa Chỉ : 62B/36 An Dương Vương,P16,Q8 (Trc khi đến các bạn phone hẹn giờ trước với mình nhé , vì mình bán Trang sức Online hay đi giao hàng ko có ở nhà)

Yahoo : miloshop108 (Có thể pm để mình send hình qua vì up hình lên đây nhỏ quá mấy bạn xem ko rõ ^^ )

Tks các bạn đã xem Topic này ♥

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Up cho mấy em cún, de mình nói w bạn mình, vì dbạn ấy đang tìm 1 em cún

RickyNguyen89

YTC Developer
up cho mấy bé nè. cún bố mẹ là Nhật hả bạn?

sumilo

RickyNguyen89 said:
up cho mấy bé nè. cún bố mẹ là Nhật hả bạn?
Cha là nhật lai bắc kinh , mẹ là chó lông xù nên mình huk biết gọi mấy nhóc là giốgn gì nữa , 3 dòng máu :D

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
hình này chắc chụp cách đây mấy tháng ùi , bạn up ảnh bây h của mấy nhóc sẽ dễ mua bán hơn ha , chúc mấy bé sớm tìm dc chủ tốt

RickyNguyen89

YTC Developer
up cho mấy bé "3 dòng máu" của bạn nè hihi

sumilo

toypoodle_123 said:
hình này chắc chụp cách đây mấy tháng ùi , bạn up ảnh bây h của mấy nhóc sẽ dễ mua bán hơn ha , chúc mấy bé sớm tìm dc chủ tốt
hiện giờ máy mình hư rồi ko chụp lại đc hiz