• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tìm mua mèo 34 con trắng giá mềm ( sv ạ )

:le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :Onion35: :Onion35: :Onion35:

;)) b nói đúng đấy đi vs phật mặc áo cà sa đi vs ma mặc áo giấy :))

;)) thôi thì đi ngủ =)) chúc chủ top nhanh tìm dc mèo ưng í góp ý thêm. mèo nhà Pink rất đẹp b ý fixx giá để về quê

Ly.Hihi

Member
@Kissyou : Đúng là em mèo này rất xinh đẹp , mắt cũng to mũi cũng gãy và đặc biệt là với giá 1,8tr đồng mình không mong gì nhiều hơn thế nữa cả . Nhưng vấn đề lại cũng ở chính cái 1,8tr đấy , mình nói thật với các bạn nếu là mèo 34 thuần dù cho là mặt có không được tịt lắm đi chăng nữa có được rao bán với cái giá rẻ mạt như thế không và có còn đến lượt chúng ta ngồi ở đây mà tranh cãi về vấn đề thuần hay không thuần nữa hay không , nó chả hết veo từ đời nào rồi ấy chứ lại phải không ? Cái này mình biết và mình nghĩ bạn Pink cũng là người biết thậm chí rất rõ là đằng khác . Còn mình nói là lai để tránh nhiều bạn "nằm mơ bắt con tưởng bở" mua được em mèo 34 thuần , xịn , đẹp , giá siêu rẻ (1,8tr) . Điều này có thể gây ảnh hưởng đến những topic bán mèo 34 khác mà bạn có hình dung ra được không ?
Còn mình thích cách nói chuyện của bạn , nên ok mình sẽ không cãi nhau tranh chấp làm gì nữa . Thanks !

, mắt cũng to mũi cũng gãy và đặc biệt là với giá 1,8tr đồng
;)

" ko có đặc điểm nào của mèo 34 "
:good_job: :good_job: :good_job:

Ly.Hihi

Member
Còn câu nào khác bắt lỗi không chị 2 , có mỗi 1 câu em tiện tay gõ ra chị cứ copy rồi paste lại hoài nhàm quá đê :">

Xin lỗi bạn Pink vì sự nhầm lẫn trên của mình , đúng là em này có cái đặc điểm mắt to của mèo 34 nên chắc chắn có dính tí máu 34 rồi nhưng mà dính từ đời cha đời mẹ hay đời ông đời bà thì mình không biết nữa . Chắc chỉ có bạn là biết thôi .

:) ồ thì mình chỉ muốn hỏi bạn câu đó thôi mà sao bạn cứ đánh trống lảng vậy :)sao ko inboxx gạ gẫm tiếp đi nhỉ ;) :) mình cũng nhàm lắm cơ nhưng mà dù sao cũng nhận lỗi rồi thì m cũng chả có gì í kiến vs b nữa :) còn mình nhận thấy mình ko xấc xược đâu =)) bởi vì ngay từ đầu m đã xl b trc r b ạ :) :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

kissyou

YTC Developer
@Kissyou : Đúng là em mèo này rất xinh đẹp , mắt cũng to mũi cũng gãy và đặc biệt là với giá 1,8tr đồng mình không mong gì nhiều hơn thế nữa cả . Nhưng vấn đề lại cũng ở chính cái 1,8tr đấy , mình nói thật với các bạn nếu là mèo 34 thuần dù cho là mặt có không được tịt lắm đi chăng nữa có được rao bán với cái giá rẻ mạt như thế không và có còn đến lượt chúng ta ngồi ở đây mà tranh cãi về vấn đề thuần hay không thuần nữa hay không , nó chả hết veo từ đời nào rồi ấy chứ lại phải không ? Cái này mình biết và mình nghĩ bạn Pink cũng là người biết thậm chí rất rõ là đằng khác . Còn mình nói là lai để tránh nhiều bạn "nằm mơ bắt con tưởng bở" mua được em mèo 34 thuần , xịn , đẹp , giá siêu rẻ (1,8tr) . Điều này có thể gây ảnh hưởng đến những topic bán mèo 34 khác mà bạn có hình dung ra được không ?
Còn mình thích cách nói chuyện của bạn , nên ok mình sẽ không cãi nhau tranh chấp làm gì nữa . Thanks !

đúng là giá này rẻ thật.nhưng hình như trc b chủ topic có đăng bán vs giá cao hơn.chắc b ấy muốn về quê nên fix giá thấp để bé mAU về nhà ms ấy mà.công nhạn có nhiều hiểu nhầm tranh cãi nho nhỏ ở đây nhưng hãy kết thúc thôi.tội cho bé mèo lắm.nhé 2 bạn :Onion35:

boydz

YTC Developer
Mình thấy nhiều bạn tranh cãi chỉ để bảo vệ quan điểm riêng của mình, sao k để ík đến ng khác và xem lại các bạn đang ở đâu? Chủ topic này muốn rinh đc e mèo 34 về, có vậy thôi, còn 34 của Pink có lai hay k đâu quan trọng. Tranh cãi làm loãng topic và gây mất hình ảnh trong nhau.. Ok? Chúc bạn chủ topic mua đc e mèo ưng ík

nguyen thu trang

gold member
haiz,,,,,,,,,,, các bác à, e cũng biết 34 chẳng rẻ tí nảo với giá đấy thì trên thị trường làm gì có ai bán. nhưng mà mình đăng xem có bác nào nhà đẻ mà thương tình mình là sv xa nhà lấy đâu ra 7 8tr để mua e mèo mình thích ạ thì để e nó cho mình chăm sóc thôi ạ. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: e mà cũng có đk như nhiều bác ở đây thích thì mua luôn thì nối làm gì ạ.