• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm mua mèo cái trưởng thành ALD hoặc ba tư ....

be bong

Tiểu miêu
Nhà m có 1 bé ald phấn hồng tiếc là bé chưa trưởng thành. Up cho b sớm mua đc miu như ý

Vũ Minh Đức

nhà tớ có 1 em mèo 34 mặt ko tịt lắm nhé, màu đồi mồi tính tình nhút nhát nhưng thích được trải truốt và vuốt ve, đi WC trong phòng WC (xử lý cho tiện ^^) em nó là gái nhé, vừa mới bỏ kêu lần đầu, đang có xu hướng kêu tiếp. Hiện đang đi làm chưa chụp đc ảnh, có j tối tớ chụp cho bạn xem nhé.

kennie93

Member
tailockankan said:
vũ minh đức said:
nhà tớ có 1 em mèo 34 mặt ko tịt lắm nhé, màu đồi mồi tính tình nhút nhát nhưng thích được trải truốt và vuốt ve, đi WC trong phòng WC (xử lý cho tiện ^^) em nó là gái nhé, vừa mới bỏ kêu lần đầu, đang có xu hướng kêu tiếp. Hiện đang đi làm chưa chụp đc ảnh, có j tối tớ chụp cho bạn xem nhé.
thanks mọi người :X nếu có ai có mèo muốn bán hay ji , mọi người gt hộ e nhé...toàn sv chả có tiền nên muốn mua mèo giá hợp lí mà đẹp cũng khó :p mong mọi người giúp đỡ ạ

Bé Bông said:
Nhà m có 1 bé ald phấn hồng tiếc là bé chưa trưởng thành. Up cho b sớm mua đc miu như ý

be bong

Tiểu miêu
Bé miu phấn hồng nhà m xinh lắm. B ưng thì qua xem m sẽ fix chút nhé. Bé là ald thuần. Bố mẹ bé đc chú m mang từ úc về

kennie93

Member
Bé Bông said:
Bé miu phấn hồng nhà m xinh lắm. B ưng thì qua xem m sẽ fix chút nhé. Bé là ald thuần. Bố mẹ bé đc chú m mang từ úc về
có ảnh ko bạn , giá cả ra sao ...ib cho mình bạn nhé :x thanks :p

kennie93

Member
vũ minh đức said:
ok...có ji bạn gửi ảnh và báo giá cho mình nhé :X thanks