• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà cho Lợn ăn trung thu nào..

boydz

YTC Developer
Quan trọng là bạn yêu thương nó, vì chuyện riêng mà ảnh hưởng đến cả con mèo vô tội. Yêu thế thì bán đi làm gì

Nhưng e k thể tiếp tục nuôi nên mới muốn Lợn về nhà mới, e bận nên k chăm chút đc cho nó có bộ lông dài và đẹp như trc, vì yêu nó nên mới muốn tìm nhà mới tốt hơn cho nó còn e thì lúc nào cũng cần nó cả nhưng nếu tiếp tục nuôi trong bận rộn, trong cả đàn mèo thì nó k thể đẹp và k thể sống tốt hơn đc. Dù sao cũng thanks chị... :03:

boydz

YTC Developer
Vừa ih ăn trứng vịt lộn về, mệt nhưng vẫn vác đc 2 qả về cho e nhưng e lại k ăn, chắc giận a vì muốn bán e hả... :sadcorner:

boydz

YTC Developer
Up cho e, bạn nào nhiệt tình, có ík định đón Lợn mình sẽ fix, mình chấp nhận thiệt để Lợn có cuộc sống tốt hơn... alo mình nhé các bạnnnn :)

mèo xiêm

cơ sở nào mà bạn nói mèo Nga thế???

mình ko ném đá hay gì đâu ! mình cũng có 1 e y như thế này .e là nga lai chứ chẳng đc nga thuần chủng bạn ạ ! góp ý chân thành để e ý nhanh về nhà mới thôi bạn ạ ! đây là e nhà mình nhé