• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho bé gái 34 lai ALD màu phấn hồng!Fix giá 2,5tr cho bé mau về nhà mới!

Status
Không mở trả lời sau này.

chitpi

Member
Như tiêu đề,mình cần tìm nhà mới cho bé mèo nhà mình.Mẹ là mèo 34,bố là mèo 34 lai ALD màu kem.Bé là gái,được hơn 2 tháng tuổi,màu phấn hồng rất đẹp,bé đã biết ăn hạt canin,thịt,cá,phomai,uống sữa không đường,đi vệ sinh vào chậu cát rất đúng chỗ.Mình đã tiêm phòng 3 bệnh cho bé mũi đầu tiên,mũi thứ 2 nhờ chủ bé đưa bé đi tiêm nhé,bé được tẩy giun định kỳ,sạch sẽ,k có rận bọ gì hết...Bé rất tình cảm,quấn người,thích được bế,gãi cổ và vuốt ve ...Vì nhà mình chật chội và có nhiều mèo nên mình tìm chủ cho bé..Mọi người cứ đến nhà mình chơi với bé,nếu ưng thì đón bé về nhé......

Đây là 2 tấm ảnh của bé:

Vì mình k có thời gian nên mình fix giá cho bé về nhà mới là 2,5triệu các bạn nhé!

Số điện thoại của mình là: 0126.410.2814. Nhắn tin hay gọi cho mình đều được

Cám ơn các bạn đã đọc tin!

daisy và mai

tớ yêu mèo lắm ,bán cho tớ đi ,2,5triệu được không?Nhà tớ không phải hạng giàu.Mà tớ ơ hà tĩnh câu ơ đâu đã?Xa quá thì làm sao gửi mèo được

chitpi

Member
daisy và mai said:
tớ yêu mèo lắm ,bán cho tớ đi ,2,5triệu được không?Nhà tớ không phải hạng giàu.Mà tớ ơ hà tĩnh câu ơ đâu đã?Xa quá thì làm sao gửi mèo được
Mình sẽ tự bớt giá tùy vào sự nhiệt tình của các bạn,chứ mình k thích kiểu cò kè mặc cả,tội nghiệp bé bạn ạ.Với lại mình k ship về Hà Tĩnh được nên mình k nhận lời bạn được nhé.Dù gì cũng cám ơn bạn đã quan tâm đến bé :)

Status
Không mở trả lời sau này.