• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho bé mèo Ba Tư mặt tịt

Status
Không mở trả lời sau này.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Chào các bạn yêu mèo! Phải đưa ra quyết định này thực sự mình rất buồn và đã suy nghĩ rất nhiều... nhưng do điều kiện bất khả kháng nên mình đành phải tìm chủ mới cho bé mèo 34 này.

Bé là con gái, được gần 3 tháng tuổi. Ăn uống tốt và vệ sinh sạch sẽ. Bé CHƯA TIÊM PHÒNG. Nên bạn nào đón bé thì nhớ tiêm phòng cho bé nhé!

Rất mong các bạn yêu mèo 34 nói chung và các bạn yêu bé nói riêng sẽ đến đón bé để mình khỏi phải day dứt vì đã k giữ bé lại được :((

Ảnh của bé đây

Lúc 1,5 tháng

2,5 tháng

Ảnh chụp hôm qua

Các bạn cứ đưa ra giá mà các bạn thấy là hợp lí vào inbox cho tớ.... và điều kiện sống mà các bạn có thể đem lại cho bé. Để lại cả cách liên lạc nhé! Mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn nếu thấy hợp lí !

Có thắc mắc gì thì gọi vào số 01698 338 338 cho mình nhé! nếu k nghe máy các bạn để lại mess mình sẽ gọi lại!

Mong mọi người đọc kĩ những gì mình đã viết ở trên để tránh hỏi những điều mình đã nói!

Cám ơn mọi người!

chiru

T.Viên Năng Động
Nhìn 1,5 tháng xinh quá.khổ sao ko để mà nuôi e.lại phải cho đứa nữa ra đi ah

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
Bé xinh quá...Kết bé quá cơ...Nhưng mình đang nghèo nên đành tạm biệt bé vậy..
Chúc bé sớm tìm đc nhà mới nha..

meogiakhotinh

Up cho Điệu này :) upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bé xinh quá! tiếc là mình cũng đang nuôi 2 bé cái, ko là rước bé rồi. Chúc bé sớm tìm được chủ tốt nha!

...S.uN...

YTC Developer
Linh gửi cho a cái giá vô inbox nhé, với bé kute thế này cái giá ko còn quan trọng, bé về nhà a sẽ có 1 cs ko thiếu gì, thank e

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Chủ topic cưng mèo như con đẻ ấy , bạn ý lựa chủ cho mấy bé rất kĩ chứ đâu phải loại ng mê tiền ai trả giá cao thì bán cho ng đó , nói topic này giống đấu giá nghe thấy có vẻ hơi xúc phạm nhỉ ?

Bé xinh quá, ước gì... =(( Mong bé mau tìm được chủ mới yêu thương :X

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Cám ơn các bạn đã quan tâm đến bé!
Thực sự mình chỉ muốn tìm chủ cho bé ở Hn thôi, để mình có thể thăm nom bé :(

K biết bạn DiepLinh đã tham gia bán đấu giá gì chưa nhỉ? Theo kiến thức hạn hẹp của mình thì bán đấu giá phải có giá khởi điểm bạn nhỉ :) và công khai luôn để mng so sánh giá! Việc gì phải nhờ các bạn inbox cho mình về điều kiện sống?
Đã từng có người trả bé 8t cho mình cách đây hơn nửa tháng đấy bạn ạ. Nhưng lúc đó mình cũng k có ý định cho bé về nhà mới nên đương nhiên là từ chối!

Không biết nên nói gì, ngồi ngẩn ngơ nhìn ảnh bé và suy nghĩ linh tinh toàn điều trên mây...
Up cho bé nhanh tìm được nhà mới vậy :X

Status
Không mở trả lời sau này.