• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho bé Mon dễ thương (1,5tr)

Status
Không mở trả lời sau này.

SweetJuly

YTC Developer
Barbie Tsu said:
Mình rất thích bé cái, nếu cho đón riêng bé giá 2tr thì mình sẽ đón bé về. Mình ở tp.HCM
Bạn có thể đón riêng bé nhé. Có gì liên lạc với mình. Mình sẽ fix thêm. Liên lạc mình số đt : 0932010369. Cảm ơn bạn đã quan tâm

Miu_moon

Member
๖ۣۜHiếu said:
ns thật là giá đó chua thật đó bạn , bạn nên fix thêm tý nữa thì may ra ...
4tr mà 2 bé tại sg thì mình nghĩ ko chua như bạn nói đâu, các bé cũng được tiêm ngừa đầy đủ nữa, với số tiền bỏ ra để nuôi 2 bé lớn và ú như vậy thì chắc hẳn còn hơn gấp mấy lần con số bán ra.. up cho bé tìm được chủ mới yêu thương :)

SweetJuly

YTC Developer
Miu_moon said:
4tr mà 2 bé tại sg thì mình nghĩ ko chua như bạn nói đâu, các bé cũng được tiêm ngừa đầy đủ nữa, với số tiền bỏ ra để nuôi 2 bé lớn và ú như vậy thì chắc hẳn còn hơn gấp mấy lần con số bán ra.. up cho bé tìm được chủ mới yêu thương :)
Cảm ơn bạn nhiều nhé. Chỉ có nuôi và yêu thương thì mới hiểu đc. Với lại mình cũng nói sẽ fix thêm, chỉ cần thương bé thật sự là đc. Chứ tiền đó có nuôi đc bọn nhỏ bao lâu đâu. :)

Tuong Vy said:
2 bé xinh qa
Up cho bé nè
Cảm ơn bạn nhiều nhé :)

Pinkerbell

Mèo nhà ss xinh lắm. Em cũng muốn đón bé về làm bạn với Vivian nhà em mà tháng sau mới có tiền, mới đưa bé đi tiêm phòng với mua cái cat tree khánh kiệt lun rồi :'(
Vivi nhà em có một thân một mình ah, thương lắm. Hôm qua mới trốn đi chơi làm em đi kiếm mãi, hix.

SweetJuly

YTC Developer
Pinkerbell said:
Mèo nhà ss xinh lắm. Em cũng muốn đón bé về làm bạn với Vivian nhà em mà tháng sau mới có tiền, mới đưa bé đi tiêm phòng với mua cái cat tree khánh kiệt lun rồi :'(
Vivi nhà em có một thân một mình ah, thương lắm. Hôm qua mới trốn đi chơi làm em đi kiếm mãi, hix.
Hi. Vivi nhà em là con trai à? Được mấy tháng rồi em?

Status
Không mở trả lời sau này.