• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho bé Mon dễ thương (1,5tr)

Status
Không mở trả lời sau này.

Pinkerbell

SweetJuly said:
Hi. Vivi nhà em là con trai à? Được mấy tháng rồi em?
Sao ss lại dìm hàng khả năng đặt tên của em như vậy chớ, Vivian nghe nữ tính lai láng thế cơ mà TT~TT
Bé được 3 tháng rồi ss ui, mà nhát người với hiền lắm. Em đang ôm mà có ai vô phòng là trốn biệt. Có người nào ngoài em là nằm im k dám giỡn luôn.
Thấy Mon tính cũng giống thế em mới thích. Chứ mí bé mèo cũ em nuôi ai ôm cũng được, người ta bế mang đi lun rồi =]]

be bong

Tiểu miêu
Mon xinh giá tốt chúc bé sớm về nhà mới

SweetJuly

YTC Developer
Pinkerbell said:
Sao ss lại dìm hàng khả năng đặt tên của em như vậy chớ, Vivian nghe nữ tính lai láng thế cơ mà TT~TT
Bé được 3 tháng rồi ss ui, mà nhát người với hiền lắm. Em đang ôm mà có ai vô phòng là trốn biệt. Có người nào ngoài em là nằm im k dám giỡn luôn.
Thấy Mon tính cũng giống thế em mới thích. Chứ mí bé mèo cũ em nuôi ai ôm cũng được, người ta bế mang đi lun rồi =]]
Hehe sorry em :"> Giống thương hiệu áo cưới nổi tiếng nhỉ :3 .
Ừ, dạn dĩ quá dễ bị bắt cóc :3 Mon mà cần gì cũng toàn kêu với chị ko à >.< Đc cái khôn lắm, sáng sớm muốn đòi ăn mà ko kêu đâu, nó canh thấy chị trở mình, biết mình thức mới tới meow meow nên yêu lắm ^^

Status
Không mở trả lời sau này.