• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho Bốp_aln hyma béo ị 1,5 tuổi xách tay Séc.

Phan Thu Hương

YTC Developer
Tình hình là Bốp nhà em được rất nhiều bạn quan tâm
Có một bạn rất nhiệt tình đón em nó về,nhưng do điều kiện nhà bạn ấy lạ nhà,mèo đực cũng có ở đấy nên em nó sợ,nhát quá.Mèo cái nhà bạn ấy với Bốp cũng k thích nhau(có thể vì em ấy làm vợ cu kia đã lâu)
Bạn ấy sợ k chăm được em và vì em khá nhát nên tớ lại đăng bán lại bé Bốp lên đây.
Bốp nhà tớ là aln redpoint thuần chủng,đã làm bố và cho ra những lứa con rất đẹp.
Mèo aln hyma con toàn có giá 7tr một bé là ít nhất.
Em nó gen rất trội nên trước tới giờ đẻ con ra màu của em nó và lôg ngắn là chính.Mua về làm giống k có gì phải bàn.
Đây là em nó show hàng
Em hơi béo nên anh chị đừng chê em và bấu má em nha
HIHI
đã bán ngay khi vừa đăng
thanks mng,close topic
Yêu cầu với nhà mới: ít mèo thôi(ko có mèo đực càng tốt,hoặc nếu có phải nhốt riêng.ai nuôi mèo cũng biết hai con đực đến mùa đẻ để gần dễ oánh nhau,t thương thằng Bốp)
Có thể yêu thương em nó,ko mua đi bán lại vì t để giá rất rẻ cho một bé hyma tc là 10tr

Mẹ rất yêu con nhưg quả thực nhà nhiều mèo cái đứa nào cũng chửa mẹ k thể để mày nhảy loạn được.
Hiện tại chưa bán được Bốp ngay thì t vẫn nhận phối giống giá 1tr2/lần nha.Bao đậu,nếu đã bán em ý đi mà mèo các bạn 1 tháng siêu âm chưa có bầu t sẽ gửi lại tiền ngay.Tớ bán mèo trên này nhiều bạn cũng biết mèo con của tớ xinh ntn rồi.Cũng chưa phải tai tiếng gì.
Nên yên tâm nha.
Facebook để các bạn tiện theo dõi

https://www.facebook.com/Miao.Catery

Các đàn mèo con của Miao cattery và các bạn mèo lớn nhà Miao show hàng trước đây:Các bạn đều đã có bầu với các nhân vật tiếng tăm,hêhe:
Mèo con nhà t đẻ ra đứa nào cũng đẹp vì tớ chọn lọc mèo nhé.

call:0936.042.421
Nhà 1.8,Khu bt nhà vườn hữu hưg, tây mỗ,từ liêm.

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
hehe :3 Công nhận Bỉm đẹp trai nhà em giống tốt chị nhỉ :D Đẻ đứa nào đứa nấy trộm vía tròn quay :3 hehe

Mỗi tội là các con còn chưa đc về nhận mặt bố nữa @@ hix

Phan Thu Hương

YTC Developer
ecklee said:
hehe :3 Công nhận Bỉm đẹp trai nhà em giống tốt chị nhỉ :D Đẻ đứa nào đứa nấy trộm vía tròn quay :3 hehe

hi.e lili nhà chị cũng hợp với bỉm nên mới đc nt.chứ bạn cơm cơm đẻ đc có 1 em thui...huhu

Phan Thu Hương

YTC Developer
ecklee said:

mà lúc ý cho nhảy cùng 1 lúc với hai thằng
1 thằng aln point bác c mag về nhảy sau....hic(ko canh nó nhảy)
Giờ chả biết con nào của bạn Bỉm,con nào của Hippo....loạn....loạn mất rồi....