• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tìm nhà mới cho các con iu nào

Status
Không mở trả lời sau này.

anoecute

YTC Developer
Tình hình là 4 e mèo con nhà e(mèo nhà e lai mèo ấn nhá các bác) đã được hơn 1 tháng( sinh ngày 19/6 nhá :D), mà mèo to đã có 1 đôi rồi nên ko có điều kiện để nuôi tất. Mèo con nhà e gần 1 tháng đã biết ăn cơm( e cho ăn cơm vs gan và thịt cắt nhỏ ạ), nhưng mà e muốn để mấy bé cứng cáp hơn tí nữa, nên up trước bác nào thích mấy bé thì đặt chắc là tầm cuối tháng 8 thì e sẽ cho mấy e "xuất chuồng". Mèo nhà e là mèo lai ấn, lông vừa dài vừa xù nữa , rất ngoan, quấn chủ lắm ạk.

Em lấy mỗi e 200k tiền vía( e ko nghĩ giá này cao bởi thực sự ai nuôi mèo sẽ biết thời gian nuôi mèo mẹ đẻ rất tốn kém), ai thực sự quan tâm thì nt cho e ạ: 0982066294( làm ơn nhắn ko gọi nhá e ko nghe số lạ)

4 đứa lúc 20 ngày tuổi, iu không mọi người :D
View attachment 39678
View attachment 39679

bé lớn này(đã có bạn đặt) lông khoang vằn lạ mắt
View attachment 39680
View attachment 39681

bé thứ hai này lạ nhất là cái mũi đen ngộ lắm ạ, rất quấn chủ, mập nhất nhà :x
View attachment 39684
View attachment 39685

bé này màu cafe sữa tính hơi nhát
View attachment 39686
View attachment 39687

bé em út này có đốm ở hai bên nhìn chung là trắng, mặt xinh nhất nhà, mũm mĩm lại hay làm trò nữa
View attachment 39682
View attachment 39683

anoecute

YTC Developer
Mèo ta 100% luôn.

mèo lai chứ không phải mèo ta đâu bạn nhá, mèo lai khác mèo ta ở nhiều đặc điểm nhưng mà bạn không biết phân biệt thì cũng khó nói

anoecute

YTC Developer
t k ném đá đâu nhưng nó là mèo ta mà bạn , bạn để giá này các bé khó đi lắm ,

mình không phải lần đầu tìm chủ cho các bé, mèo mẹ nhà mình cũng sinh vài lứa rồi, giá cả mình tự biết cân nhắc, thanks bạn đã quan tâm

anoecute

YTC Developer
khác mèo ta ở chỗ nào hả bạn

thứ nhất là về kích cỡ mèo, mèo lai tuy không to bằng mèo thuần nhưng cũng to hơn mèo ta nhiều khi lớn lên, chân của mèo lai cũng giống như chân mèo thuần, chân to và lông mèo lai thì dài, dầy tương tự như lông mèo thuần, đấy là vài đặc điểm cơ bản

meobosua

YTC Developer
Oh, chắc có lẽ là gien mèo ta trội hơn thôi, mà bạn nào có thành ý muốn nuôi thì gửi tiền vía 200k cũng ok mà. Up cho mèo của bạn, mỗi loại mèo đều có đặc điểm và vẻ đẹp khác nhau.

anoecute

YTC Developer
Oh, chắc có lẽ là gien mèo ta trội hơn thôi, mà bạn nào có thành ý muốn nuôi thì gửi tiền vía 200k cũng ok mà. Up cho mèo của bạn, mỗi loại mèo đều có đặc điểm và vẻ đẹp khác nhau.

thanks bạn nhá :D

anoecute

YTC Developer
Đây là mèo mẹ là mèo lai còn bố là mèo ta,nên gọi là mèo ta lai :D

cả bố và mẹ nó đều là mèo lai bạn ạ

anoecute

YTC Developer
chị ơi.còn bé nào ko?

còn bé mũi đen thứ hai e ạ, bé mập mạp dễ thương lắm e ạ, nếu e ưng thì nt cho chị nhá

Status
Không mở trả lời sau này.