• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Phòng Tìm nhà mới cho em mèo TÔM siêu kute

vugiang89

YTC Developer
Em Tôm giới tính đực, là ALD lai 34, màu xám pha lilac loang trắng, mặt kẻ trắng, sinh ngày 12/03, tính đến 19/05 là 5 tuần, em nó hiện 1kg3, siêu kute, siêu mũm mĩm luôn, hiếm mèo nào to khỏe như e nó, 2 chân sau đi tất trắng, đàn 2 em, 1 em đã về nhà mới, còn lại e Tôm, ai yêu em thì đón em về nhé. rất khôn, tinh nghịch, ăn khỏe, đi vệ sinh chậu sỉ hoặc nhà vệ sinh. Vía về nhà mới là 3 triệu. Mình ở Kiến An, Hải Phòng. Call 093.666.9598

voicoi09

Member
E này là e Flappy Tom b rao lần trước đúng k. B up ảnh bố mẹ. Một con màu trắng là mèo Nga. Con màu xám t chịu chả biết lai thế nào nhưng k phải mèo ald hay aln thuần đâu. Đàn này còn một con trắng nữa . Mà giờ viết là ald lai 34 rồi :(

vugiang89

YTC Developer
E này là e Flappy Tom b rao lần trước đúng k. B up ảnh bố mẹ. Một con màu trắng là mèo Nga. Con màu xám t chịu chả biết lai thế nào nhưng k phải mèo ald hay aln thuần đâu. Đàn này còn một con trắng nữa . Mà giờ viết là ald lai 34 rồi :(
mình ko ghi thuần hay cái gì cả. nó có nét 34 là mũi gãy. còn b nhìn sao mà bảo mẹ nó là mèo Nga? mắt mẹ nó màu vàng. mũi gãy. lông dài, xù. mà mình cũng ko hiểu mèo Nga là loại mèo gì? em trắng có ng đón rồi. còn lại em này. Tớ bán mèo lai thôi. b ko thích thì ko cần vào xem và cmt đâu b.

voicoi09

Member
T thấy thế nào thì nói thế thôi. B cứ đăng ảnh mẹ nó lên hỏi xem có phải mèo Nga k. Chứ mèo Nga mắt có màu vàng b nhá. Còn mũi gẫy hay k b up ảnh lên là mọi ng biết thôi :)

vugiang89

YTC Developer
T thấy thế nào thì nói thế thôi. B cứ đăng ảnh mẹ nó lên hỏi xem có phải mèo Nga k. Chứ mèo Nga mắt có màu vàng b nhá. Còn mũi gẫy hay k b up ảnh lên là mọi ng biết thôi :)
bố mẹ nó ko đẹp nhưng lại sinh ra con đẹp cũng bị nói à??? cái này mới :v thành phần như b mệt thật ấy. mình ghi rõ KMC. nên ko rảnh tiếp gạch đá đâu. có lẽ fai ghi thêm dòng " ko quan tâm miễn cmt"

ngocanh7979

xám nhị thể đòi bán giá đó,bố mẹ thì lai,con đẻ ra lem nhem mà bán 3tr.b nên xem lại đi chứ giá thế thì ai mua.t thấy b giao lâu lắm rùi có bán dc đâu.con này sau này lớn đẻ ra con màu cũng loang lổ,ko đoán đc màu lông nó như thế nào.