• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tình Yêu Alaska

tuyenlam

Banned
Mình o CuChi ,ví Điều kiện kinh tế ko có nên ai có lòng tốt bán cho mình 1 em Alaska giá 3TR ,mua về tặng xinh nhật ba xã .Chân thành cảm on ,có gì LH;0909155331

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Chó bk giá còn 3trieu, alaska đâu ra giá đó, bạn post bài này chỉ có bị ng ta cho Gạch thôi

lxtrag

T.Viên Năng Động
- Alaska giá 3 chai thì bạn up dài dài rồi , với lại bạn đã có gia đình có công việc ổn định mỗi tháng tích góp chút ích chắc không thành vấn đề gì đâu quan trọng là bạn có đủ kiên trì không thôi
- Lâu lâu vẫn có vài bạn bán alaska lai với giá 2 3 chai cũng có những bạn bán 5 6 chai nữa ( nhưng thường thì những bạn này ở ngoài tận Hà Nội cơ , tiền xăng cộ để rước những bé ấy vào đây cũng bằng với giá trong HCM rồi )
- Up phụ bạn nhé

tieu_tuan

Moderators
Staff member
anh nói rõ ràng nhé, mọi người đếu có quyền tự do ngôn luận,nên khi các bạn không bán với giá mà chủ topic muốn hay không có sự giúp đỡ thì cũng không nên nói nặng lời gây mất đoàn kết trên ytc nha
mọi ngôn từ mang tính xúc phạm người khác, anh sẻ cảnh cáo nhé
Thân

Casau75

Member
tieu_tuan said:
anh nói rõ ràng nhé, mọi người đếu có quyền tự do ngôn luận,nên khi các bạn không bán với giá mà chủ topic muốn hay không có sự giúp đỡ thì cũng không nên nói nặng lời gây mất đoàn kết trên ytc nha
mọi ngôn từ mang tính xúc phạm người khác, anh sẻ cảnh cáo nhé
Thân
hành như có người k hiểu đâu là gốp ý,còn đâu là nói năng lời làm mất đoàn kết
3 triệu có mua đc 1 bé alaska thì có chăm nó tốt được ko? phải nhìn vào hiện trạng và mặt bằng giá cả hiện tại.ngay cả đk ban đầu để tìm 1 bé cũng k có thì làm sao chăm tốt huống j đây là alaska!!!!
Đem 1 bé về k phải có trách nhiệm k là đủ mà phải nói đến đk chăm nó, vd có người bán 3tr thì có thể nuôi nó tốt k
còn bạn chủ topic biết la đam mê nhưng củng phải nghỉ đến bé về sông có đc k?