• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng 2 bé 34 lai ta có lấy vía

Status
Không mở trả lời sau này.
foxrain311 said:
các bé xinh qua :rolleyes: :rolleyes: mà chị ơi các bé có lai nga ko ạ :hmmm: lai nga thì mới mắt xanh , lai ba tư làm sao có mắt xanh đc ạ :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:
mèo con phần lớn mắt xanh, lớn lên mới đổi màu mắt, 2 bé đang trong thời kì đổi màu mắt nên màu xanh ko còn nhiều, hơi xanh ở ngoài viền mắt :ngoi_xom:

Tiểu Miu said:
Mình nghĩ bạn nên up cả hình bố vs mẹ nữa cho ng` ta khỏi dị nghị :3
bố thì mình đi phối với người ta, có gì mình liên lạc lại với bạn đó thì mình up sau tại bạn đó chuyển nhà mình mất liên lạc rồi, còn đây...mèo mẹ, mẹ khá hung hăng nên giờ dứt sữa rồi ko dám cho lại gần con

tinytei

TinyTei
Ko phải mìn gạch đá j hết nhưng nếu bạn thương pé, muón cho pé 1 mái nhà thật sự thì Vía khoảng 100k có lẽ ổn đấy bạn ạ
Chứ bạn bảo pé lai 34 nhưng ko có cái gì chứng minh hết trơn
1 tấm ảnh mèo bố cũng không có. Mình cũng đi phối ngta ko à nhưng mình đều lưu ảnh của mèo đực lại hết
Nhất là trường hợp mèo của bạn là mèo ta. Bạn nên có ảnh mèo bố để chứng minh
Mèo con của bạn Cũng KO xù, ko tịt, ko mặt tròn hay cái j của 1 tí ba tư hết
Hầu như 99% mèo ta mất rồi
Bạn có để 400k hay 300k chắc 2 em cũng khó mà về nhà mới đc
Đừng vì đồng tiền quá bạn ạ... Làm gì hợp với giá trị của nó thôi
Mấy nay mình cũng tặng và tặng dùm 1 số pé Xiêm lai ta, mắt xanh color point nhưng mình cũng xin vía 150k là cùng. Có pé mèo ta mình chỉ xin 50k vía cho pé về nhà mới khỏe mạnh ( Nhưng chủ mới của pé đã đưa hẳn mình 100k )

tinytei said:
Ko phải mìn gạch đá j hết nhưng nếu bạn thương pé, muón cho pé 1 mái nhà thật sự thì Vía khoảng 100k có lẽ ổn đấy bạn ạ
Chứ bạn bảo pé lai 34 nhưng ko có cái gì chứng minh hết trơn
1 tấm ảnh mèo bố cũng không có. Mình cũng đi phối ngta ko à nhưng mình đều lưu ảnh của mèo đực lại hết
Nhất là trường hợp mèo của bạn là mèo ta. Bạn nên có ảnh mèo bố để chứng minh
Mèo con của bạn Cũng KO xù, ko tịt, ko mặt tròn hay cái j của 1 tí ba tư hết
Hầu như 99% mèo ta mất rồi
Bạn có để 400k hay 300k chắc 2 em cũng khó mà về nhà mới đc
Đừng vì đồng tiền quá bạn ạ... Làm gì hợp với giá trị của nó thôi
Mấy nay mình cũng tặng và tặng dùm 1 số pé Xiêm lai ta, mắt xanh color point nhưng mình cũng xin vía 150k là cùng. Có pé mèo ta mình chỉ xin 50k vía cho pé về nhà mới khỏe mạnh ( Nhưng chủ mới của pé đã đưa hẳn mình 100" )
"Đừng vì đồng tiền quá" ý bạn là sao?

tinytei

TinyTei
:) Bạn hiểu sao cũng đc
Nhưng nếu bạn để 200k thì hãy để Tít là "Tặng 2 pé mèo Ba tư lai ta có lấy vía" mình nghĩ 2 pé sẽ mau về nhà mới hơn

foxrain311

Active Member
tinytei said:
:) Bạn hiểu sao cũng đc
Nhưng nếu bạn để 200k thì hãy để Tít là "Tặng 2 pé mèo Ba tư lai ta có lấy vía" mình nghĩ 2 pé sẽ mau về nhà mới hơn
bạn này nói đúng này mình thấy bạn đăng bán mấy bé cũng lâu rồi mà chưa ai đón mấy bé, nếu bạn muốn cho các bé của bạn ( cả những bé bạn đang bán hay sau nay bán) thì mình nghĩ là bạn nên để giá rẻ ngay thừ đầu hoặc để tít là tặng có vía như bạn kia chỉ ý( vía ít thôi ), 1 phần vì mèo mẹ là mèo ta ko lai nên các con nó bị ảnh hưởng cũng 1 phần vì ko có ảnh bố chúng nó nên người ta sẽ ko quan tâm nhiều đâu, mình nghĩ bạn cho mèo mẹ đi phối chắc cũng mất nhiều tiền nhưng cũng đừng vì thế mà để giá cao cho các bé khó về nhà, mình không biết nói như này có làm bạn khó chụi ko nhưng mong bạn đừng nghĩ mình có ý gạch đá gì, vì mình thấy mấy tít trước của bạn cũng bị nhiều người nói về việc giá quá cao so vs các bé nhưng cũng ko thấy khả quan cho những tít sau cảu bạn

Status
Không mở trả lời sau này.