• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Tư vấn em về Mua cún con với a

tlong0709

Em đang muốn nuôi một con cún con. Và hoàn toàn là người mới chơi cún.
Giống : Husky mầu light red, of Đen trắng nhưng lông trắng nhiều. Nâu đỏ
Giá khoảng bao nhiêu ạ ?
Thì việc em quan tâm là không biết ở khu vực Hà nội em có thể an tâm khi mua cún ở đâu.
Ở Hà Nội có trại chó nào về giống Husky không ạ.
Các cách thức lưu ý khi mua để phòng tránh lừa đảo là gì ?
Nhưng giấy tờ gì cần phải có để chứng mình cún ấy là cún đảm bảo
Sau khi mang về liệu có phải tiêm cho bé các mũi vac xin gì, cách phòng tránh bệnh.
Khi bé bị bệnh thì mang ra cơ sở nào khám uy tín.
Em cảm ơn các anh chị tư vấn, và cũng gửi gắm đến các con người đang làm việc dùng cún bệnh để lừa đảo, lài chó thì hãy... là một con người thật sự đi, nhân quả đến tuy muộn nhưng ko bỏ sót một ai đâu. Đừng vì mấy đồng lợi bẩn mà con cháu mình phải gánh họa sau này. Thân

haihay99

bạn nên mua chó nhà đẻ chứ đừng nên mua ở trại hay cửa hàng vì chó nhà đẻ sẽ an tâm hơn so vs 2 chỗ kia
bạn mua chó nên xem chó bố chó mẹ rồi xem sổ tiêm của các bé thấy tiêm đủ 2 lần rồi thì không cần đi tiêm nữa
còn mình nghĩ các bé mà bị bệnh thì bạn có thể lên forum nhờ tư vấn nếu nhẹ còn nếu nặng thì có thể đến 1 số chỗ như trường trinh , ...
còn giá bé husk thì khoảng 6-8tr gì đó
nếu bạn nuôi chó như husk , alas nên đọc 1 số bài lưu ý vì giống chó này phải chăm sóc kĩ và cho tập chạy thường xuyên