• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tư vấn mua cún con (Alaska phối giống husky)

Alaska phối giống với husky => 3 bé cái. Các bác nào có kinh nghiệm hay đã gặp trường hợp này thì tư vấn dùm e với. 3 bé cái này có nuôi được k? Lớn lên có gặp vấn đề j k? Có bị suy giảm trí khôn của các bé k? Rồi con của các bé sau này có bị ảnh hưởng hay dị tật j k? E chỉ sợ mua các bé về nuôi rồi các bé bị bệnh thì tội lắm, e cũng sót tiền nữa. Mong các bác tư vấn giúp e. Thanks

nghiemhaison

duytan2409 said:
Alaska phối giống với husky => 3 bé cái. Các bác nào có kinh nghiệm hay đã gặp trường hợp này thì tư vấn dùm e với. 3 bé cái này có nuôi được k? Lớn lên có gặp vấn đề j k? Có bị suy giảm trí khôn của các bé k? Rồi con của các bé sau này có bị ảnh hưởng hay dị tật j k? E chỉ sợ mua các bé về nuôi rồi các bé bị bệnh thì tội lắm, e cũng sót tiền nữa. Mong các bác tư vấn giúp e. Thanks
làm gì có chuyện bệnh hay là giảm trí khôn đâu bạn? Chỉ như người da trắng lấy ng da đen thôi mà. Có điều con đẻ ra ko phải là thuần chủng của 1 loài mà là lai giữa 2 loài. Kiểu này ng ta hay gọi với tên ghép của 2 loài là Alusky. Vấn đề là giá. Mình thấy có nhiều Alusky rất đẹp.

wesker_devil

Biên Hòa mình có 1 chú Alusky tên là KongTai đó bạn, bao đẹp.

leeyounghoo

YTC Developer
alas lai hus cũng đẹp lắm đó bạn,nếu bạn k wan trọng thuần chủng hay k. giá rẻ hơn xíu đó bạn