• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Tặng 1 bé Phóc sóc !

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Có người đăng cho chó/mèo, tôi vẫn thấy bạn xin về, tại sao lại đăng cho e này.
Với lại, địa chỉ của bạn là ở
Cà Mau số 120 Ngô Quyền Phường 9
Sao giờ lại thành Bạc Liêu phường 7?
Cần một lời giải thích. Sau 12h không có lời giải thích hợp lý bài viết này sẽ bị xoá.

@HamsterCaMau

Hiện mình đang tạm trú tại Phường 7 Trần Huỳnh Bạc Liêu.
Địa chỉ trước là khi mình còn bán Hamster ở Cà Mau và cũng quê mình
Vì lí do giờ đang thuê trọ làm thuê nên không có điều kiện và chỗ ở cho bé

chokiengdep

Active Member
nhìn hình thì bé là phốc sóc thuần chủng-giá ko dưới 7 chai-tôi thích bn rồi đấy!!!!!-cho những đứa ít va chạm,hay tưởng bở nó rút kinh nghiệm bn nhỉ!---(mà tiền vía chắc cũng 6 hay 7 chai bn ha-hoặc là yêu cầu chuyển khoản trc....)

Mimi Nero

nhìn hình thì bé là phốc sóc thuần chủng-giá ko dưới 7 chai-tôi thích bn rồi đấy!!!!!-cho những đứa ít va chạm,hay tưởng bở nó rút kinh nghiệm bn nhỉ!---(mà tiền vía chắc cũng 6 hay 7 chai bn ha-hoặc là yêu cầu chuyển khoản trc....)
Ờ, đúng đó ! Bán thì nói đại bán đi, còn bày đặt tiền vía ! Alo cho nó chắc cũng nghe hét 7, 8 chai !

Mỹ Liên

Mình vừa đc người quen tặng, không có điều kiện và chỗ nuôi nên muốn tìm nhà mới cho em
Mình xin tiền vía thôi nha
Liên lạc :
Facebook: https://www.facebook.com/dinhdinhbaobao
Inbox facebook cho mình nha
Đây là hình e nó, chưa tiêm chủng gì hết @@ mình ở Bạc Liêu, Phường 7 ai ghé bắt đc thì inbox mình nhé, online FB 24/12

tiền vía bao nhiêu bạn ơi . 9-10 củ gì ko :))

titibibi

Bạn giống xạo xạo quá, nhấp vào facebook có cho inbox đâu toàn bắt follow mà chả add, để đại số đt cho ng ta tiện liên lạc đi