• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng 2 Chú mèo con - Hoàng Mai Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.

minh92pl

Member
Lời đầu Mr Min xin chào tất cả mọi người and chúc mọi người có 1 ngày very very happy !!! Mình tên thật là Minh , mình ở 389/88 truơng định - hoàng mai - HN, sở dĩ mình phải đăng box tặng mèo là vì do không gian quá chật mà Mình lại đi học suốt à , chẳng còn nhiều t/g quan tâm tới các bé nữa , đến tắm cũng không cả có T/G nữa . :) nhiều bữa mình chẳng thể cho các bé ăn đc nữa . mình vào chủ đề nhé !!! Mình hiện đang có 2 bé mèo . 1 bé 3 tháng tuổi là mèo mướp , 1 bé 2 tháng tuổi là mèo nhị thể trắng vàng . cả 2 bé đều bình thường và cả 2 là cái nhé . sơ lược về tính cách 2 bé : - bé mướp : ngoan + lười những khi chủ bận . nghich như quỷ mỗi khi chủ rảnh , khi chủ nấu ăn thì .......... nó cứ sấn lấy , mình mà mặc quần bò thì nó bám vào quần bò rồi leo lên bàn bếp rồi đứng nhìn mình với ánh mắt ..... :143163ljogging: - bé nhị thể : Ngoan nhưng Nghịch như quỷ - có thể nói là Nghịch Mọi Lúc Mọi Nơi . nhưng chỉ nghịch với đồ vật và đuôi mèo mướp thôi , khi chủ hay ai đó quen mặt mà ở gần là nó xà vào chui chui rúc rúc rùi liếm liếm vào tay ng ấy . Mình bế bé ngủ mà bé k ngủ bé cứ hết chui từ bên này sang lại rúc qua bên kia làm mình buòn buồn , xong lại còn liếm tay mình nữa chứ . nhột không thể tả . Mình có máu buồn muk!!!! sơ lược về nguồn gôc : - Bé Mướp : bố mèo ta mẹ mèo anh , mình xin đc từ 1 chị học tại trg Đh Kiến trúc HN. - Bé Nhị thể : mình xin đc từ 1 bạn học lớp 9 tại trg TTPT Chu Văn An . bố mẹ đều là mèo ta . đây là ảnh 2 bé : bé mướp lúc mới về + với 1 số sản phẩm mình muốn bán ( giá của Remos chống muỗi dạng phun suơng lên da ng là 20k/ lọ , mọi ng có thể tham khảo giá ở siêu thị + nhà thuốc . giá của mình rẻ hơn nhìu đấy - Tác dụng chống muỗi )

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
xinh quaaaaaaaaaaaa :) :)
up cho các bé mau về nhà mới :143163ljogging:

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Mình đã move topic của bạn về đúng box 'Quà Tặng Thú Cưng'. Từ lần sau bạn nhớ chú ý post đúng box nhé, nếu ko bài viết sẽ bị xóa hoặc khóa. Vi phạm trên 3 lần sẽ bị band nick cảnh cáo! Chúc bạn 1 ngày tốt lành ^^

minh92pl

Member
Mình đã move topic của bạn về đúng box 'Quà Tặng Thú Cưng'. Từ lần sau bạn nhớ chú ý post đúng box nhé, nếu ko bài viết sẽ bị xóa hoặc khóa. Vi phạm trên 3 lần sẽ bị band nick cảnh cáo! Chúc bạn 1 ngày tốt lành ^^

thanks nhé . sorri bạn vì mình quên

minh92pl

Member
buồn quá , do mình ở trọ k có Đk chăm sóc 2 bé nên mới . Bé màu mướp cực kì xinh còn bé vàng thì cực kì khôn , mình chụp ảnh nhưng k đc thật cho lắm , ai cần LH trực tiếp xem miu nhé http://www.yeuthucung.com/topic/15829-t%E1%BA%B7ng-2-chu-meo-con-hoang-mai-ha-n%E1%BB%99i/ . Thanks . khoảng 1 tuần nữa mà mọi người mà k nhận thì Mình phải đem các bé bỏ tại bến xe bus đó :th_haha_hammer::th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhắc nhở em lần thứ 02:

KO đc lập hai hay nhiều topic có cùng nội dung ở nhiều box khác nhau! Chị Q đã gộp thành 1 topic cho em! Nếu cần em cứ vào topic của mình mà CM. Em chú ý nhé, nếu vi phạm và bị nhắc nhở trên 03 lần sẽ bị ban nick cảnh cáo! Thân

minh92pl

Member
do không có ai nhận nuôi 2 bé nên mình đành mang 2 bé cho cô hàng cá khô ở chợ trương định - hoàng mai - hà nội rồi . close topic dùm mình . thanks every body read !

Status
Không mở trả lời sau này.