• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng bé camp bs bị mất 1 chân

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
nếu cần mình sẽ nhận nuôi hộ bạn... tiền nọ tiền kia thì mình lo,.. bạn có thể thăm e ấy nếu bạn gửi ở chỗ mình!! mình ở phố tôn thất tùng, rất tiếc là mình khôg có thời gian để đi qua chỗ bạn nhưng nếu bạn thích cứ chuyển tới, mình chăm cho!!

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
01632553361
liên lạc vs mình nhé

loverain98

T.Viên Năng Động
nếu cần mình sẽ nhận nuôi hộ bạn... tiền nọ tiền kia thì mình lo,.. bạn có thể thăm e ấy nếu bạn gửi ở chỗ mình!! mình ở phố tôn thất tùng, rất tiếc là mình khôg có thời gian để đi qua chỗ bạn nhưng nếu bạn thích cứ chuyển tới, mình chăm cho!!

mình đang bị bệnh về da nên ko ra đg đk vz cả nhà bạn xa quá=(( tiếc nhỉ!

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
uk... ma ban lam gi ma lai de e hams ra nong noi vay? kho than e n qua ak... :(( :((

loverain98

T.Viên Năng Động
uk... ma ban lam gi ma lai de e hams ra nong noi vay? kho than e n qua ak... :(( :((

thực ra thì mình đk chủ shop tặng vì bạn này bận nên ko chăm đk=((9theo mình biết bé này bị bé khác cắn r mất 1 chân,có thời gian còn bị nhiễm trùng nhưng khỏi r!mình cũng muốn nuôi bé lm nhưng tại một số lý do cá nhân nên ko nuôi đk nuwaxT.T

Status
Không mở trả lời sau này.