• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng em mèo vàng đẹp roai

Là thế này...em mèo này là em mèo đi lạc mà mình và em gái đã cứu được. Em ý khỏe mạnh và rất...máu gái. Mình nuôi em ý cũng được 2 tháng rồi, chăm cho lại người béo lên 1 tý thì lại đi chơi nên giờ gầy mất rồi. Nhà mình đang nuôi 1 thằng pê đê với 1 đứa giặc cái nên ko tiên chăm em "máu gái" này. Em ý sạch sẽ lắm vì mình tắm thường xuyên mà, ăn hạt tốt, đi vệ sinh không bao giờ sai nơi quy định. Mình cũng không muốn để em ý đi đâu, nhưng vì nhà mình có cái sân, cứ cho mấy đứa ra sân chơi 1 tẹo là nó lại tót đi chơi, gọi khản cổ mới về nên cũng hơi nhọc, mà mèo nhà mình thì mình không muốn chúng nó đẻ đâu. Mình đã tẩy giun cho em ý 2 lần rùi nha
Mình muốn tặng lại em ý cho bạn nào quan tâm thực sự
có facebook để mình có thể theo dõi em ý.
Đảm bảo ko nuôi xích
Không được để em ấy đói hay khát mà phải lục bới đồ ăn lung tung.
Đây là hình em ý lúc mới về nhà mình: (cái đứa có chuông ý)
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=299013780213605&set=a.292110267570623.68015.100003149564324&type=3&theater
Các bạn yêu thương thì liên lạc với mình qua fb Tuệ Minh Trần (http://www.facebook.com/tueminh.tran.5)
Mình chỉ lấy vía 1 gói thức ăn Wishkats để em ý về chủ mới hay ăn chóng nhớn thôi

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Trần Tuệ Minh said:
bạn xem ảnh em ý chưa? mình cũng đang hơi băn khoăn... :eye_wide:
Xem rồi bạn ơi ... có 2 em ngồi trong 1 cái giỏ vàng có lỗ ... 2 em í màu rất giống nhau ... cái em bạn bảo là cho đấy là em í mở mắt to hơn , đeo chuông trắng và nằm ngoài đúng không ? Theo như bạn nói thì em nó chưa triệt sản phải không nào ? Hihihi ...

Mew Mew Chikorita Moon said:
Xem rồi bạn ơi ... có 2 em ngồi trong 1 cái giỏ vàng có lỗ ... 2 em í màu rất giống nhau ... cái em bạn bảo là cho đấy là em í mở mắt to hơn , đeo chuông trắng và nằm ngoài đúng không ? Theo như bạn nói thì em nó chưa triệt sản phải không nào ? Hihihi ...
ừm đúng rồi bạn ạ. hihi. em ý quấn người lắm, đi ngủ hay ngủ cạnh mình, tính tình hiền lành, ít nói, hay ăn và chưa triệt sản, nhưng mà em ý ko gào cái đâu, cjir có dấu hiệu của...tuổi dây thì thôi :Onion35:

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Trần Tuệ Minh said:
ừm đúng rồi bạn ạ. hihi. em ý quấn người lắm, đi ngủ hay ngủ cạnh mình, tính tình hiền lành, ít nói, hay ăn và chưa triệt sản, nhưng mà em ý ko gào cái đâu, cjir có dấu hiệu của...tuổi dây thì thôi :Onion35:
ù , mình đặt gạch trước rồi nha ...

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
1 gói whiskas bán ở chỗ mình chỉ có 28.000VNĐ thôi à !
Nhà mình có 2 em cái , cả 2 em đều đang gào đực nên mình có thể chăm sóc bé đực máu gái này !
Lưu ý dùm mình nhá , viết 2 comment liền nhau cũng bị xem là spam đó, mình mới bị mod Nấm yêu Bi và Bo nhăc nà

1 gói whiskas bán ở chỗ mình chỉ có 28.000VNĐ thôi à !
Nhà mình có 2 em cái , cả 2 em đều đang gào đực nên mình có thể chăm sóc bé đực máu gái này !
hihi. nhà bạn ở đâu? Whiskas mình hay mua ở trường chinh có 25k/ gói thôi. mình chăm em nó cũng lâu, nên cũng nhiều kỉ niệm, nó ngoan lắm, đi ngủ toàn nằm cạnh thôi. nói thật là tại cái bản tính mèo đi lang thang nên hay trèo tường, tha mấy thứ về rồi ăn làm 2 con mèo kia cũng ăn, mà bụng dạ 2 đứa ấy yếu lắm, cứ ăn lung tung là lại đi ngoài, còn cái thằng mất dạy này vẫn ăn đều đều, chẳng ốm đau gì. Mình nói thật là mình rất rất yêu mèo nên mình chỉ sợ sang nhà mới nó ko đc yêu thương như vậy thôi

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Không sao đâu bạn , mình cũng yêu mèo lắm mà ... 2 em nhà mình toàn được mặc đủ thứ quần áo , thức ă Royal Canin loại cao cấp hơn 80.000VNĐ , tắm xà phòng chuyên dụng 5 sao , và đặc biệt là ... được ở nguyên 1 phòng to đầy đủ tiện nghi máy sưởi , điều hòa , thức ăn , nước và chậu xỉ có đầy đủ cả , tính mua thêm bạc hà mèo catnip về cho tụi nó đánh chén nữa , ngày nào cũng ngủ với người , trang sức cho em í cả tủ , đồ chơi các loại , không sợ các em buồn ...
Mình còn tính nuôi thế nào để đủ 5 em mèo cơ , với cả mình cuồng mèo lắm , miệng kêu meo meo như mèo , mọi người bảo ... hâm , bạn xem thử cái clip của bé Pisu nhé :
http://www.youtube.com/watch?v=tTy98oQxxWI

Không sao đâu bạn , mình cũng yêu mèo lắm mà ... 2 em nhà mình toàn được mặc đủ thứ quần áo , thức ă Royal Canin loại cao cấp hơn 80.000VNĐ , tắm xà phòng chuyên dụng 5 sao , và đặc biệt là ... được ở nguyên 1 phòng to đầy đủ tiện nghi máy sưởi , điều hòa , thức ăn , nước và chậu xỉ có đầy đủ cả , tính mua thêm bạc hà mèo catnip về cho tụi nó đánh chén nữa , ngày nào cũng ngủ với người , trang sức cho em í cả tủ , đồ chơi các loại , không sợ các em buồn ...
Mình còn tính nuôi thế nào để đủ 5 em mèo cơ , với cả mình cuồng mèo lắm , miệng kêu meo meo như mèo , mọi người bảo ... hâm , bạn xem thử cái clip của bé Pisu nhé :
http://www.youtube.com/watch?v=tTy98oQxxWI
mình nhắn tin tên Fb rồi mà ko thấy bạn trả lời. tối mai bạn có thể qua đón em ấy không?

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
ilovecat87 said:
em ơi em mua canin gì mà có 80k vậy, loại rẻ nhất mua buôn cũng là 110k mà
www.vuongquocvatnuoi.com : Ra cửa hàng mua loại Kitten 36 thì tám chín nghìn đồng , Fit 32 có 83.000 đồng thôi à

Trần Tuệ Minh said:
mình nhắn tin tên Fb rồi mà ko thấy bạn trả lời. tối mai bạn có thể qua đón em ấy không?
Có ship không bạn , mình không đi được 1 ---> sinh năm 2002 , mới 10 tuổi thui ák

ilovecat87

T.Viên Năng Động
vương quốc vật nuôi bán rất đắt em nhé, chị mua canin 36 một cân là 130k và canin 34 là 160k một cân là giá các petshop đều bán thế, vương quốc vật nuôi nếu chị ko nhầm nó đóng gói 400gr hay nửa cân gì đó