• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng em mèo xinh / Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Mình có 1 em mèo trắng mặt tròn, nga lai ta nhug ko xu. 1 tuổi, là em trai. Ngoan , quấn người. Minh vừa nuôi bé husky rất phức tạp, nên ko có đủ thời gian và tình cảm để quan tâm đến bé mèo. Mèo nhà mình tên là Mượt. Gọi tên là nó bít quay lại. Yêu lắm. Mình chỉ muốn cho bạn yêu mèo ở Hà Nội thôi vì mình sẽ thỉnh thoảng đến thăm mượt. Mình rất yêu Mượt. Hôm tc có ng xin rồi nhug thấy tội quá ngồi ôm mèo khóc. Nhg bây h fai quyết tâm thôi. Vi e husky quá nghịch. Cắn mèo nhg bị mèo tát vì mèo to gấp 4 lần husky. Mèo nhà mình 4,5 cân. Béo ú!

BongLan

Bông Kute
bạn ở đâu vậy, cho xin yh với

phenmaleat

YTC Developer
bạn ơi em nó trắng tinh không tì vết hả bạn? bạn có thể cho mình em ấy không về làm bạn với con kít đen nhà mình, không mỗi lần nó thèm giai tớ sợ nó đi mất lắm. tớ ở đình thôn mĩ đình 0973.345.776

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Mèo nhà mình rất hiền và quấn người, màu trắng tinh tình tình. Mũi hồng và các đệm chân cũng hồng . Yêu lắm. Ôi chO đi lại thấy tiếc . mình chỉ muốn tham khảo bạn nào ở hà nội và có mèo sẵn rồi càng tốt. Vì con này ko có bạn là nó kêu eo eÓ. Ko kêu nhiều nhug nghe tiếng kêu thương thương. Nó là mèo lai Ta và nga nên ko kêu kiểu kinh dị như mấy con mèo Ta thèm khát. Nó chỉ cần 1 ng bạn. Đực cũng chả sao. Nó sợ cô đơn. Nick của mình là music4ever273. Lên wc nhìn em ý cho nó chuẩn vì mình chưa nghiên cưu cách post ảnh

kubihg

m cũng có 1 bé gái như bạn...hay bạn mang m nuôi đỡ cho...rảnh thì sang thăm...đến lúc husky lớn rồi lại đưa bé về....nuôi bé đc 1 thời gian cho đi thì buồn lắm như mất 1 ng bạn vậy

ilovecat87

T.Viên Năng Động
m cũng có 1 bé gái như bạn...hay bạn mang m nuôi đỡ cho...rảnh thì sang thăm...đến lúc husky lớn rồi lại đưa bé về....nuôi bé đc 1 thời gian cho đi thì buồn lắm như mất 1 ng bạn vậy

bạn nt vào nick yahoo của mình nhé mình sẽ cho bạn vì mèo nhà mình phải có bạn nó mới ko gào music4ever273

Fox M.Riddle

Mẹ của 2 đứa con khác loài ♥
c ơi nếu thương bé thì k cần cho đâu, mèo vs cún nhà e cũng vậy mà... c k phải lo đâu :( chúng n mới quen nhau, đùa nhau r dần sẽ thân thiết hơn mà... c k phải đem cho đâu nếu thương bé thực sự...

ilovecat87

T.Viên Năng Động
E nói thế nghĩa là chị ko thương nó ah? Chị đang ở tầng 5 mới chuyển đến ở chung cư. Nhà có 2 con mèo mà mình nó 1 kiểu. Suốt ngày định phi xuống. Mà xuống chỉ có chết. E ko nhận nuôi đc e ko cần comment kiểu đấy. Vô duyên!

ilovecat87

T.Viên Năng Động
c ơi nếu thương bé thì k cần cho đâu, mèo vs cún nhà e cũng vậy mà... c k phải lo đâu :( chúng n mới quen nhau, đùa nhau r dần sẽ thân thiết hơn mà... c k phải đem cho đâu nếu thương bé thực sự...

ilovecat87

T.Viên Năng Động
E nói thế nghĩa là chị ko thương nó ah? Chị đang ở tầng 5 mới chuyển đến ở chung cư. Nhà có 2 con mèo mà mình nó 1 kiểu. Suốt ngày định phi xuống. Mà xuống chỉ có chết. E ko nhận nuôi đc e ko cần comment kiểu đấy. Vô duyên!

Fox M.Riddle

Mẹ của 2 đứa con khác loài ♥

e k có ý đấy T_T ý e chỉ là nếu c thương n thì vẫn ở cùng n đc vì chó mèo vẫn có thể hòa thuận với nhau... vì e đọc cái cmt c ghi là ôm mèo khóc nên e nghĩ cũng k cần thiết tặng mèo thôi... chứ e cũng muốn đc đón bé mà T_T hiểu nhầm e r

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Nick của chị là muúic4ever273 , cuối tuần sau chị sẽ trả lời về việc cho ai mèo vì chị đang đi du lịch. Gọi đt về thấy bố mẹ nói là mấy hôm vừa rồi nó nhớ con Xù quá, nó ko chịu ăn uống. Chỉ tìm cách tẩu thoát. Bây h nó đang ở nhà bố mẹ đẻ chị, (trong địa bàn hà nội thôi) . Chị đi vắng nhờ bạn đến trông nhà và cho chó mèo ăn. Nhug con husky và Xù thì ngoan ko phi ra ngoài cửa sổ nên ko fai trông.

Status
Không mở trả lời sau này.