• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tặng hamster kute béo múp míp

Status
Không mở trả lời sau này.

thuỷ.t0p

YTC Developer
mình thấy ở bên toppic xin thú cưng nhiều người xin hams lắm. và rất nhiều người vào đây xem nhưng ko có ai pm hay j cả chắc các bẹn chê ham tàn tật chứ j . đẹp đẽ nguyên lành thì mơ đi các diễm nhé . đăng nốt ngày mai ko ai lấy t sẽ chăm sóc nó . ăn mày còn đòi xôi ngô

Fox M.Riddle

Mẹ của 2 đứa con khác loài ♥
e đang định nhận... nhưng a nói năng vớ vẩn quá :)) a cũng chả phải dạng yêu thú cưng j đâu nhỉ... k kiên nhẫn giúp nó thì mơ đi mà có người nhận... đừng có vỗ ngực "ta đây yêu động vật bất kể nó tàn tật"

thuỷ.t0p

YTC Developer
đừng tỏ ra nguy hiểm e ak . tại vì m` sắp đi làm và cũng đang đi học nên cả ngày đến 12h đêm mới về . mà nó đau mắt như thế thì ngày nào cũng phải 2 lần rủa mắt thì mình tặng . chứ có phải nó tàn tạt mới cho đâu . thế theo bạn m` nói ko đúng chỗ nào . chúng nó hơn chục đứa xin hams toàn xin tận hams đẹp cơ nói ko đúng ak

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
thì phải rùi,thường thì xin pet,xin lắm,đẹp lắm thì cũng bị bệnh hay vì 1 lí do ji đó ng ta mới cho,chứ khi ko đòi pet number 1 sao đc,m thấy có nhìu bạn còn xin robo nữa kìa,kì lạ thật ấy nhỉ,chứ nếu pet khỏe đẹp chắc ko việc ji cho,mà có ng cho là may rùi, thui up phụ vậy^^

Fox M.Riddle

thật ra e k có ý j đâu... chỉ là a nói như thế là xúc phạm những bạn thực sự yêu Hams thôi
đâu phải ai cũng nuôi Hams vì đẹp
với lại, a mới đăng top này hôm 28, chưa thấy ai vào đã nói nhặng tùm lum lên thì chả khác nào đuổi người ta đi, a đăng top để cứu nó hay để cho người ta thương mình?
không kiên nhẫn thì không tìm được chủ tốt cho em nó đâu
e cũng mới thấy cái top này hôm qua thôi :) một sự tình cờ, e đã rất vui... nhưng cái cmt ý của a thì ai mà nhận cho nổi nữa

Fox M.Riddle

à... và e cũng không tỏ ra nguy hiểm hay j cả, e chỉ nêu ý kiến thôi, e bé tuổi hơn mà :D e mới học c3 nên có time chăm sóc, đọc cái top này e thấy tội nghiệp bé... nhưng a phải kiên nhẫn chứ, đừng có hành động theo cảm tính... chỉ thế thôi :-??

thuỷ.t0p

YTC Developer
à... và e cũng không tỏ ra nguy hiểm hay j cả, e chỉ nêu ý kiến thôi, e bé tuổi hơn mà :D e mới học c3 nên có time chăm sóc, đọc cái top này e thấy tội nghiệp bé... nhưng a phải kiên nhẫn chứ, đừng có hành động theo cảm tính... chỉ thế thôi :-??

sao bạn biết mình ko kiên nhẫn . bây h cả ngày đi học và làm đến 12h 12r~ đêm mới về thì kiên nhẫn kiểu j . trong khi 1 ngày phải rủa mắt 2 lần ????
còn vì sao mình lại nói như trên là do mình có đăng bài cảu mình lên 1 số 2pic của mấy bạn xin hams và thấy rằng người ta xin hams nhưng lại hững hờ khi thấy hams mình bệnh . theo bạn như thế nói như trên quá đang quá ak

Fox M.Riddle

k đúng là k kiên nhẫn à? mới đăng có ít ngày... có phải top của a lúc nào cũng ở trên đầu đâu mà mọi người biết đ

Status
Không mở trả lời sau này.