• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng mèo

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
ƯU TIÊN NHỮNG BẠN NHÀ GẦN VÀ ĐANG NUÔI MÈO CÁI
Tên: Jerry
Ngày sinh: 13/05/2012
Giống mèo: mèo ta, nhị thể ( người trắng, 2 tai và đuôi vàng )

Tính cách: thông minh, nhanh nhẹn, nghịch ngợm ( bạn nào không thích mèo nghịch ngợm thì không nên nuôi). Cũng là do mình chiều nó quá, nó cũng khá hư

Do chị gái mình mới sinh, không được nuôi mèo nữa nên mình đành tặng nó đi cho các bạn THẬT SỰ YÊU MÈO.

Cho mình biết địa chỉ cùng các thông tin liên lạc khác nhé, vì mình muốn được tự tay đưa nó về nhà mới + thỉnh thoảng qua thăm, mua đồ ăn và quà cho nó

Bạn nào muốn nuôi và có thể cho mình địa chỉ thỉnh thoảng qua chơi với Jerry thì cmt bên dưới nhé, hoặc inbox :http://www.facebook.com/hanhjen

Địa chỉ: Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

Tiền vía: tùy tâm ( 1k,2k không vấn đề, miễn sao Jerry được sống tốt )

Nếu nhận rồi mà không nuôi được nữa thì trả lại cho mình chứ đừng đem bán hay vứt nó đi. Tội nghiệp nó

diing_doong

diing diing _ doong doong
bạn ơi , nhà mình có em cái , nhà ngay ngõ quỳnh cho mình nhé . nếu đc ll vs mình 01666599657

kieu.tu.linh

Mèo Không Bắt Chuột ( Đừng Động Vào )
bạn ơi. mình THẬT SỰ YÊU QUÝ mèo. :") nhưng nhà mình hơm gần nhà bạn, nhưng mình có thể tự đi xe máy kiếm nhà bạn nếu bạn cho mình nhận nuôi em ý. Cách đây 2 tháng mon nhà mình bị người ta bắt mất, đến giờ vẫn không có tin tức gì :( nên mình đi khắp nơi xin các bạn 1 em mèo gần giống với mon nhà mình nhưng đến nay xin gần mấy chục người rồi nhưng vẫn không ai hồi âm :(.
Sdt của mình: 01647 515 615.
Facebook: Kiều Tú Linh (bạn có thể xem qua thì sẽ biết mình thật sự yêu mèo vậy đó :().
Nhà mình là nhà riêng, có không gian thoải mái, không ở trọ nên có điều kiện tốt chăm sóc em mèo :(.
Nhà mình ở 183 hoàng văn thái, khu cán bộ quân chủng, phòng không, không quân, thanh xuân , hà nội.
Cảm ơn bạn đã đọc bài mình viết nhé :(.