• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tềnh hềnh rất là tềnh hềnh rất mún mua mèo lai ạ :">

mình sắp ra ngoài trọ mà em bim nhà mình lại đang chửa mình ko thể đem em ấy theo được vì vài bữa bim đẻ em bé ma các bé quá nhỏ ko thể đem các em đi xa và tớ lại còn đi học ko thể chăm các em ý nên mún nui 1 em khoảng 3 tháng tuổi để bầu bạn với Cu Rin trên ro0m trọ của mình :">:"> giá vía hữu nghị tầm 700k tới 1 trịu thui các ấy :"> các ấy có bà con hay bạn nào có mèo lai ALD hoặc lai 34 thì giới thịu cho mình nha :"> thank các ấy nhìu :">

quên mất mình mún nui bé gái thui nha :">

nino

YTC Developer
đọc bài viết kiểu xiteen của bạn mình thấy khá khó chịu..không gạch đá nhé..nhưng mình nghĩ là bạn nên dùng tiếng mẹ đẻ đi

:"> thank :"> viên gạch khá to

boydz

YTC Developer
mình sắp ra ngoài trọ mà em bim nhà mình lại đang chửa mình ko thể đem em ấy theo được vì vài bữa bim đẻ em bé ma các bé quá nhỏ ko thể đem các em đi xa và tớ lại còn đi học ko thể chăm các em ý nên mún nui 1 em khoảng 3 tháng tuổi để bầu bạn với Cu Rin trên ro0m trọ của mình :">:"> giá vía hữu nghị tầm 700k tới 1 trịu thui các ấy :"> các ấy có bà con hay bạn nào có mèo lai ALD hoặc lai 34 thì giới thịu cho mình nha :"> thank các ấy nhìu :">

Giá đó thì bạn chỉ mua đc mèo lai thôi, mèo ald và 34 rẻ nhất thì cũng rơi vào tầm 1t5 2tr... chúc bạn mau tìm đc mèo...

lai mà b :">