• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tails Home: Bé gái Yorkshire dòng siêu nhỏ ( Thailand)

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Bé tên Sweetie, dòng size siêu nhỏ, đã chích ngừa lần 2 và rất mạnh khỏe, lông mượt đẹp, đã về Việt nam được 2 tuần. Hiện bé đã có mặt tại shop ở CC10 Trường Son. Shop nằm trên mặt tiền Trường Sơn do số nhà khu vực này đều là CC hay BB không phải Chung cư nhé các bạn.
Các bạn quan tâm đến Yorkshire thì đến shop xem bé trực tiếp nhé. Mong các bạn thông cảm vì shop không thường xuyên online và trả lời tn được.
Cảm ơn các bạn!

Nika

T.Viên Năng Động
up phát mở hàng !

votuan87

trạichóvõtuấn 1987,1lần mất tín vạn lần mất tin
:go_mo: :03: :gongxi-1:

Nika

T.Viên Năng Động
lên top nek ys nhin iu quá

suối

Member
Các bé gồm 1 gái 2 trai đã chích ngừa 2 lần và rất mạnh khỏe, lông mượt đẹp, đã về Việt nam được 2 tuần. Hiện các bé đã có mặt tại shop ở CC10 Trường Son. Shop nằm trên mặt tiền Trường Sơn do số nhà khu vực này đều là CC hay BB không phải Chung cư nhé các bạn.
Các bạn quan tâm đến Yorkshire thì đến shop xem bé trực tiếp nhé. Mong các bạn thông cảm vì shop không thường xuyên online và trả lời tn được.
Cảm ơn các bạn!

em xin giá sale thiệt là hot vào inbox nha chị :03: :le_luoi: :good_job:

Tails Home

em xin giá sale thiệt là hot vào inbox nha chị :03: :le_luoi: :good_job:

1 bé đã về nhà mới, còn lại 1 bé HOT Sale trong tuần nhe e!

Nika

T.Viên Năng Động
up cho nha` Tails Home

Tails Home

up cho nha` Tails Home

Người nào up mở hàng mát tay ghê, 2 bé trai đã về nhà mới, còn lại 1 mình bé gái đang đợi chủ mới đến rước về thôi! :D

Tails Home

up cho bé , lên ngồi cao cho mát nhé !

Thanks bạn và mọi người đã ủng hộ, hiện chỉ còn 1 bé gái size teacup cực yêu thui! :D

Nika

T.Viên Năng Động
kaka. Qua khen, qua khen

Nika

T.Viên Năng Động
up phat cuoi ngay

Tails Home

up phat cuoi ngay

Thanks Nika. Bé còn có 1 mình buồn nằm tội nghiệp quá, hôm qua shop mới tắm cho bé xong mang về nhà với các bé poodle mấy bữa. hix