• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về việc tổ chức đá bóng của CLB bóng đá hàng tuần YTC

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Sau nhiều cân nhắc và bàn bạc thì mình xin thay mặt cho CLB bóng đá YTC thông báo đến các bạn đã đăng ký thành viên CLB cũng như các bạn khác nếu có nhu cầu như sau:

Địa điểm: Sân bóng đá nhân tạo Phú Thọ,sát nhà thi đấu Phú Thọ,Đường Lý Thường Kiệt,Q10
Thời gian:sáng Chủ nhật hàng tuần.lúc 8h hoặc 9h(tùy theo lịch đặt sân)

Do đó,bạn nào đi được thì hãy xác nhận trong topic này để mình biết và thống nhất.
Tạm thời thì số lượng TV CLB đã đủ,chỉ là chờ các bạn sắp xếp theo thời gian trên và đi đúng giờ.

Lưu ý:
Các bạn đã xác nhận thì chắc chắn phải đi giùm,tránh những khó khăn cho BTC.Nếu không có mặt đúng giờ sẽ có những biện pháp xử lý phù hợp(^^.^^).
Các bạn không thường xuyên lên diễn đàn thì mình sẽ gọi ĐT để xác nhận.
Nếu tối thứ 7,ngày 9/7/2012.Các bạn xác nhận đủ từ 10 người trở lên thì sáng CN ngày 10/6 chúng ta sẽ tiến hành ngay.Còn chậm nhất là tới CN tuần kế tiếp (17/6/2012) sẽ bắt đầu.
Hy vọng các bạn nhiệt tình hưởng ứng và cùng tạo 1 sân chơi vui vẻ để chúng ta giao lưu,kết bạn.
Thân ái.