• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

thật nhẫn tâm

baclieu

YTC Developer
mình kể các bạn nghe chuyện này...
một hôm đi mua thức ăn cho lũ quỷ nhỏ nhà mình(ở trạm thú y)thì gặp một chú cún đc mang tới với tình trang hư một mắt.nhìn mà tội.bs bảo là chẳng thể chữa lành cho bé đc,nghĩa là bé chỉ còn một con mắt thôi.mình nghe mà còn đau lòng vậy mà các bạn biết k.tháng sau mình lại thì vẫn thấy bé còn ở đấy.mình hỏi bs sao lành rồi mà vẫn ở đây bs bảo là bị chủ bỏ rồi lúc mang lại thì chủ bỏ đi chẳng thèm trở lại đón bé về nhà....mình thương lắm nhưng thể nuôi thêm vì nhiều quá rồi.bé hiện giờ ở chổ bs bị nhốt trong lồng suốt ngày nằm đấy trong chiếc lồng bé xíu nhìn người qua lại chỉ với một con mắt còn lại...là con người sao lại nhẫn tâm bỏ mặt một sinh linh đang cần sự chăm sóc và yêu thương đến thế.các bạn nào có lòng hảo tâm thì đến mua lại cho bé một tình thương(mình nghĩ bs bán k mắc đâu chỉ cần trả tiền thuốc và thức ăn lại thôi).ở địa chỉ 93 tên lửa p bình trị đông b. bé là bk lai nhật, mũi gãy nhé, cái màu vàng.chỉ tội còn mỗi con mắt...

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
một hôm đi mua thức ăn cho lũ quỷ nhỏ nhà mình(ở trạm thú y)thì gặp một chú cún đc mang tới với tình trang hư một mắt.nhìn mà tội.bs bảo là chẳng thể chữa lành cho bé đc,nghĩa là bé chỉ còn một con mắt thôi.mình nghe mà còn đau lòng vậy mà các bạn biết k.tháng sau mình lại thì vẫn thấy bé còn ở đấy.mình hỏi bs sao lành rồi mà vẫn ở đây bs bảo là bị chủ bỏ rồi lúc mang lại thì chủ bỏ đi chẳng thèm trở lại đón bé về nhà....mình thương lắm nhưng thể nuôi thêm vì nhiều quá rồi.bé hiện giờ ở chổ bs bị nhốt trong lồng suốt ngày nằm đấy trong chiếc lồng bé xíu nhìn người qua lại chỉ với một con mắt còn lại...là con người sao lại nhẫn tâm bỏ mặt một sinh linh đang cần sự chăm sóc và yêu thương đến thế.các bạn nào có lòng hảo tâm thì đến mua lại cho bé một tình thương(mình nghĩ bs bán k mắc đâu chỉ cần trả tiền thuốc và thức ăn lại thôi).ở địa chỉ 93 tên lửa p bình trị đông b. bé là bk lai nhật, mũi gãy nhé, cái màu vàng.chỉ tội còn mỗi con mắt...

minh o~ hcm tan phu minh mun nhan nuoi ban pm yahoo minh nha baby_bear2708 hoac sdt minh 0988891025

Pikachu

T.Viên Năng Động

wen wen quá nhỉ, hình như quá gần nhà lun thì phải, nhưng mà bạn ơi, bạn đã post sai chỗ rồi, lần sau nhớ post đúng, nếu còn vi phạm thì sẽ bị ban nick nếu như wa' 3 lần

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Khổ thân bé cún đã như vậy lại gặp phải người chủ tàn nhẫn, thấy em ý bệnh tật rồi bỏ rơi :((

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Khổ thân bé cún, giá mà mình ở trong HCM...

ChitiuMiu

Member
Sao trên đời lại có người nhẫn tâm như vậy nhỉ. Tuy em nó bị hư 1 mắt nhưng ít ra vẫn còn lành lặn. Bỏ rơi bé như thế liệu có sống yên được không. Bé cũng là pet của mình chứ >"

Nhung90

T.Viên Năng Động
tội nghiệp em quá, tớ mà ở trong Nam tớ đón em luôn k phải lăn tăn giá cả, hixhixhixhix :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

sansan102

YTC Developer
Bạn ơi cho mình hỏi bé đã có ai mua chưa? Mình nghe mà thấy thương bé quá. Nhà mình đang có 1 bé Nhật lai BK đực 8 tháng (Louis - lúc nhỏ bị bệnh tưởng sắp die rồi mà bây giờ nó hơn 10kg) :keke_hehe:
Địa chỉ đó mình thật sự ko biết đường đến vì mình gà mấy vụ đường lắm. Mình ở Q.4 - HCM. Nếu bạn nào có thể dắt mình đi, mình sẽ đến đó đón bé về. Nhà mình rộng lắm mà có 2 vc thôi. Louis còn có phòng riêng nữa nên chắc sẽ có đủ chỗ cho bé kia chơi.

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
bấn ấy ko cm lại chắc bé cún có ngừơi đón rồi