• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Thắc mắc về nhập mèo Sphynx

maianhtt

Chào các bác, em đang muốn nhập mèo Sphynx từ Nga qua Na Uy, đây là lần đầu nhập nên em không biết là họ làm ăn có dối trá không, mánh khoé ra sao?
Với lại ai có quen biết người Nga phân phối mèo Sphynx uy tín thì giới thiệu cho em với ạ.
Cảm ơn mọi người.

meoaln001

iống mèo Sphynx (hay còn gọi là mèo không lông, mèo Nhân sư, mèo Ai Cập… ). Là giống mèo quý phái có tên gọi theo loài nhân sư (Sphynx) trong thần thoại Ai Cập. Mèo Sphynx là một trong vài giống mèo không lông hiếm có trên thế giới. Với vẻ đẹp độc lạ của mình. Mèo Sphynx tạo ấn tượng cực mạnh với người đối diện ngay lần đầu gặp mặt. Trong bài viết này, Dogily sẽ chia sẻ đặc điểm ngoại hình, tập tính của mèo Sphynx. Giá mèo Sphynx Ai Cập bao nhiêu tiền? Kinh nghiệm mua mèo sphynx không lông thuần chủng, giá rẻ? Địa chỉ bán mèo Sphynx Ai Cập của Dogily Cattery tại Tphcm và Hà nội. Chi tiết theo nội dung dưới đây: https://dogily.vn/meo-canh/meo-khong-long-sphynx-gia-mua-ban/