• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thủ Đức - Bé mèo ngộ nghĩnh cần tìm chủ

recar88

YTC Developer
Tin từ bạn Yuki Hana: "Trên đường đi học về mình nhặt được một bé mèo đen đang bò một mình ngoài đường. Nó còn rất nhỏ, ốm và đói...thấy thương quá và sợ xe cán nên mình nhặt về, mình đã nuôi được mập lên một tí nhưng vì mình ở kí túc xá nên không thể nuôi lâu được. Nay mình mong các bạn ai muốn nuôi bé thì liên lạc với mình. Mình ở kí túc xá đại học quốc gia phường Linh trung quận Thủ Đức. Bé dễ ăn và rất quấn người, hơi nghịch ngợm ă tí nhưng rất dễ thương. Bé màu đen và đặc biệt là chân và ngực có màu trắng. Mình mong ai có ý định nuôi và chăm sóc bé thì hãy nhận, vì bé bị bỏ rơi một lần rồi nên mình không muốn bé bị bỏ lần nữa hoặc bị đối xử tệAi muốn nhận nuôi bé thì liên lạc với mình qua số 01674278216. địa chỉ kí túc xá đại học quốc gia, phường Linh Trung ,Quận Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh "

Bé tuxedo dễ thương♥ Nếu ngày mai mình lên tp chắc phải ghé bạn chủ pic đón pé này mất. Yêu không chịu dc♥ Có gì mình sẽ chủ động liên lạc chủ pic. Up cho pé♥

SweetJuly

YTC Developer
hic anh ơi, em ở quận 5 lận, anh có thể đem bé đến địa điểm nào đó giữa giữa không? Nếu được em sẽ chăm sóc bé cẩn thận :)

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
đã sửa lại tiêu đề, hem dc viết tiêu đề = chữ in hoa nha bạn
chúc pé sớm tìm dc 1 người chủ quan tâm và có trách nhiệm vs pé nha, pé ý cute quá. mặt tròn, chắc là mèo lai