• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

THANH LÝ ĐÔI HAMS+ NHIỀU VẬT DỤNG = 250K

b0nglan

YTC Developer
Vì điều kiện ko cho phép nên mình muốn thanh lý 1 đôi hams 1 tháng tuổi cực kỳ béo tốt và ko hề cắn người + 1 lồng nuôi hams có nắp mở 100% bên trên ko đụng hàng + nhà ngủ gấu + bát ăn+ bình bi + wêl + 2 bịch cát tắm mới 100% + mùn cưa ALL = 250k. LH: 01667 021088 ,nhà mình ở Hoàng Mai- HN nhé
Dưới đây là hình chuồng và các bé
http://s1302.photobucket.com/user/haibong/media/1373471523949_zps86a95cfd.jpg.html
http://s1302.photobucket.com/user/haibong/media/1374490714499_zps6ca811a2.jpg.html

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
hams đẹp ghê sao b ko để nuôi

b0nglan

YTC Developer
Ma Bư Béo said:
hams đẹp ghê sao b ko để nuôi
cảm ơn bạn, vì nhà mình mèo mới đẻ nên bố mẹ mình ko cho nuôi, sợ chúng nó kị nhau, tiếc lắm nhưng vẫn fai bán :(

gapro

Mình chưa nuôi haster bao h nhưng nhìn chúng thích quá ^^ Bạn cho mình hỏi nếu đôi haster và chỗ đồ đó của bạn nếu mua ngoài shop thì hết khoảng nhiêu tiền vậy :D để mình cân đối với giá của bạn nếu hợp lý mình sẽ đón 2 em nó về. Mong bạn sớm trả lời mình nha đang quan tâm. Thank bạn

b0nglan

YTC Developer
gapro said:
Mình chưa nuôi haster bao h nhưng nhìn chúng thích quá ^^ Bạn cho mình hỏi nếu đôi haster và chỗ đồ đó của bạn nếu mua ngoài shop thì hết khoảng nhiêu tiền vậy :D để mình cân đối với giá của bạn nếu hợp lý mình sẽ đón 2 em nó về. Mong bạn sớm trả lời mình nha đang quan tâm. Thank bạn
mình ko nói giá thị trường hiện tại mà nói giá lúc mình mua nhé, bởi vì mỗi thời điểm giá 1 khác bạn ạ, cái lồng trước mình mua là 300k, lồng này bảo đảm cực độc vì mở được 100% nắp bên trên để bạn bế bé ra ngoài chứ ko chỉ có cái cửa bé tí như các lồng khác,bình bi giá trung bình 35k đến 45 k tùy loại, giá 1 bé hams trung bình từ 60 k đến 100 k tùy loại, weel chạy dùng lâu rồi nên mình ko tính giá, nhà ngủ trung bình 30-40k 1 chiếc, mình có luôn 2 chiếc tặng bạn, cát tắm mỗi bịch là 30 đến 40k , mình có 2 bịch, mùn cưa 40k/ kg...Trước mình đã nuôi rất nhiều hams và vì hồi đó mẹ ko cho nên đã bán hết còn giữ lại mỗi cái lồng vì tiếc, bây giờ cũng chọn lựa rất kỹ rồi mới quyết định mua 2 bé hams này vì màu lông đẹp, rất hiền mà lại ko cắn, loài camp khi sinh baby cũng cực kỳ khéo chăm con,mình đã post hình, bạn cứ xem và suy nghĩ kĩ,muốn bán gấp nên để rẻ tất cả vật dụng cho mọi người, nếu lấy thì alo mình sớm nhé.