• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý cỏ mèo Pet Grass (dùng cho mèo, thỏ, hamster...)

miuxu

YTC Developer
Mình tên Trang số điện thoại liên lạc 0979263198.

Hiện tại mình đang có hơn chục gói cỏ mèo cần thanh lý, giá là 50k/gói nhé, sẽ fix chút cho bạn nào lấy nhiều hoặc giá buôn cho bạn nao lấy hết. Mình nhận ship tận nơi hoặc gửi bưu điện đi tỉnh khác.

Thông tin Cỏ mèo:
Bản năng của chó, mèo hay hamster và các vật nuôi khác cho chúng biết cần ăn cỏ vì cỏ có lợi cho sức khỏe của chúng. Tuy nhiên, các loại cỏ dại thông thường hầu như không có chất dinh dưỡng và có thể có nhiều loại kí sinh trùng gây bệnh hay thuốc trừ cỏ có hại cho thú cưng của bạn.

Pet Grass là loại hạt giống cỏ mèo đặc biệt giúp bạn có thể tự mình trồng cỏ cho mèo, chó hay hamster ăn.

Lợi ích:

Giàu các acid amin, vitamin và chất khoáng cần thiết cho nhu cầu dinh dưỡng của thú cưng.
Chứa enzyme giúp tăng cường chức năng tiêu hóa và tăng khả năng hấp thụ thức ăn, ngăn ngừa sự tạo búi cục gây tắc nghẽn tiêu hóa.
Tăng cường chất xơ, tăng khả năng đào thải chất độc, giúp hệ tiêu hóa khỏe mạnh và chống táo bón.
Giúp loại bỏ búi lông cục. Thay vì nôn ra lông như thông thường, sử dụng cỏ mèo sẽ giúp lông dễ dàng thoát khỏi đường tiêu hóa.
Giàu Chlorophyl, giúp tăng cường khả năng mang oxy của máu tới các bộ phận khác nhau của cơ thể. Chloropyl vốn được biết tới như một chất giải độc mạnh mẽ, giúp thanh tẩy gan, máu, các tế bào và mô của thú cưng.

miuxu

YTC Developer
cỏ mèo này là hàng nhập ngoại, tỉ lệ nảy mầm ~ 100% bạn nhé.
1 gói tầm hơn 100 hạt, có thể gieo làm 2-3 lần, trong vòng 2 ngày là nảy mầm rồi.

miuxu

YTC Developer
bedautay870 said:
1 gói bao nhiêu kg? hả bạn?
kukumalu said:
MỘT GÓI ĐƯỢC NHIU KO BẠN? MÀ TỶ LỆ NẢY MẦM LÀ BN %? CHẤT LƯỢNG CÓ ĐƯỢC KO HẢ BẠN?
1 gói tầm hơn 100 hạt bạn nhé, chia ra gieo đc 2-3 lần cho tiết kiệm
tỉ lệ nảy mầm gần 100% hàng nhập nên chất lượng rất đảm bảo