• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý chụp đèn, bóng UVB, chuồng dành cho bò sát giá sốc...

jajo888

T.Viên Năng Động
Thanh lý lại những món đồ không xài tới. Kiếm tiền mua igu cái, bạn nào có call mình lun.

Các bạn ủng hộ nào

MS01: Chụp đèn chuyên dụng, xài được cho cả bóng UVB của Zoomed lun nha, mới 95% : Đã bán

MS02: Đèn UVB 10.0 26W, hàng exo. Mới xài 2 tháng rưỡi : Đã bán

MS03: Chuồng lưới chuyên dụng nuôi igu, cham loại to, kỳ tôm. Kích thước (d x r x c) (1m x 40cm x 70cm), cửa kính lùa, lưới hàn nhúng nhựa loại tốt. Lúc đặt làm là 1tr. Bán lại 500k ( ra đi nhanh gọn lun)
[/URL]

[/URL]

[/URL]

MS03: Chuồng 2 tầng bằng nhôm chuyên dụng nuôi được rất nhiều loại pet. Kích thước mỗi tầng (d x r x c) (80cm x 40cm x 45cm), phần trên mỗi tầng là lưới để gác chụp đèn. Lúc đặt làm là 2tr, giờ bán lại 1tr5 (xài được vài tháng cất vào kho tới giờ,lau lại là đẹp như mới)
[/URL]

Giao dịch tại nhà.
Địa chỉ: 232/8 ngô quyền P8 Q10
Phone: 0938.221.307.

mrpo811

YTC Developer
Cái MS3 bên dưới không có tấm lót hay có gì để rải lót chuồng sao hả bạn?

jajo888

T.Viên Năng Động
mrpo811 said:
Cái MS3 bên dưới không có tấm lót hay có gì để rải lót chuồng sao hả bạn?
Có lun khay lót chuồng bên dưới nha bạn, mình quên chụp hình.

mrpo811

YTC Developer
Like ms03 nhưng mình vẫn chưa hiểu cái dưới chuồng trông như thế nào nữa?

mrpo811

YTC Developer
Mình ở HN bạn ơi,tính kiếm cái chuồng nuôi con igu. Thấy bạn bán nên muốn hỏi nếu đc thì ship về cho mình

mrpo811

YTC Developer
Đổi pet gì để có đc ms3 đây? Bạn có thể chụp lại bức hình mới về chuồng có đủ lót bên dưới rồi gửi vào fb cho mình nhé

mrpo811

YTC Developer
Oạch,làm gì có igu nào giá 500k bạn. Chuồng bạn đổi đc 1 cặp CWD thôi

jajo888

T.Viên Năng Động
mrpo811 said:
Oạch,làm gì có igu nào giá 500k bạn. Chuồng bạn đổi đc 1 cặp CWD thôi
Àh, bạn yên tâm đương nhiên đổi mình sẽ bù thêm tiền chứ. Hay bạn có rùa nào không? mình sẽ đổi theo giá thị trường.

mrpo811

YTC Developer
Mình đang có 1 em núi vàng size 17 giới tính đực đây bạn có muốn đổi không?