• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý chuồng chó - Đã thanh lý

haphamthu285

YTC Developer
Mình thanh lý lồng chó như hình có kích thước ngang x sâu x cao : 40 x 25 x 50. Thanh lý 220k.
Địa chỉ xem lồng : Khương Đình. Sẽ pm địa chỉ cụ thể và đt cho bạn nào quan tâm.

YA_Cat

YTC Developer
haphamthu285 said:
Vậy ok cho bạn vì sự nhiệt tình này đó. Có gì qua thì hẹn truớc mình nhé! Số đt sẽ pm. :)
hix mình định mua lồng cho bà bầu nhà mình nhưng đo đi đo lại thì thấy không vừa cho cả mẹ lẫn con nên mình không mua được nữa, cậu thông cảm để lại cho người khác nhé

haphamthu285

YTC Developer
YA_Cat said:
hix mình định mua lồng cho bà bầu nhà mình nhưng đo đi đo lại thì thấy không vừa cho cả mẹ lẫn con nên mình không mua được nữa, cậu thông cảm để lại cho người khác nhé
Ko sao mà. Up lên cho ai có nhu cầu. Mình cũng ko vội.

haphamthu285

YTC Developer
YA_Cat said:
ngày trước mình nuôi mèo đực, nó xểnh ra đi mất nên bán luôn cả chuồng, giờ nuôi mèo cái lại phải đi tìm chuồng :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:
Nhà mình nuôi mèo ko xích hay nhốt chuồng bao giờ. Trôm vía các em ngoan, nói nghe nên mới bị mất hụt 2 lần... :) Giờ phải che lưới kín rùi.

YA_Cat

YTC Developer
haphamthu285 said:
Nhà mình nuôi mèo ko xích hay nhốt chuồng bao giờ. Trôm vía các em ngoan, nói nghe nên mới bị mất hụt 2 lần... :) Giờ phải che lưới kín rùi.
nhà mình thoáng nên không quây hay xích được, đang tìm mua chuồng cho an tâm mà mãi k thấy cái nào ưng ý, tiền thì k đủ mua mới :dead: :dead:

haphamthu285

YTC Developer
YA_Cat said:
nhà mình thoáng nên không quây hay xích được, đang tìm mua chuồng cho an tâm mà mãi k thấy cái nào ưng ý, tiền thì k đủ mua mới :dead: :dead:
Cứ chịu khó lang thang internet vậy bạn ạ. Mong bạn sớm tìm đc chuồng cho mèo. :)