• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tiễn 2 bé mèo lai

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện giờ nhà mình có 2 bé mèo lai gần 2 tháng tuổi, lông trắng, 1 cái 1 đực :D Vì nhà mình có 2 em mèo lớn rồi nên cần phải tiễn 2 bé này đi. Mẹ của 2 bé lại đang rục rịch động đực rồi còn em mèo già nhà mình khó tính lắm, toàn gừ 2 bé này thôi (nhà mình nuôi nó đượcgần15 năm rồi nên bố mình cưng nó lắm, nó lại đang ốm nên bố bắt giải tán 2 bé này càng nhanh càng tốt =.=")
Bé có vệt lông xám trên đầu là cái, mắt 2 màu :D. Còn bé trắng hết là đực. Các bé ăn uống khoẻ, nghich như giặc :)) khá thích leo trèo khám phá ^^ Theo lời người quen đã bắt 2 bé khác cùng lứa thì về nhà mới các bé ngoan, chỉ kêu lạ nhà hôm đầu thôi.
Mình để giá la 100k 1 bé vì cũng không hay mua bán nên không rành giá cả. Giá kia là tiền vía mà những người bắt mèo của nhà mình từ trước tới giờ hay trả thôi ^^
SĐT của mình: 01654125841 (các bạn nhắn tin thôi nhé)
Hình chụp các bé hơi xấu vì các bé đang buồn ngủ. Chứ bình thường các bé toàn chạy lăng quăng, không chụp được

bé mèo cái đầu có vệt lông xám hôm qua đã có bạn tới bắt, giờ chỉ còn bé đực trắng thôi :D
up lên cho bé gặp được chủ mới nốt nào :X

Nikko

YTC Developer
bé mèo cái đầu có vệt lông xám hôm qua đã có bạn tới bắt, giờ chỉ còn bé đực trắng thôi :D
up lên cho bé gặp được chủ mới nốt nào :X

nhà bạn ở đâu , để mình e còn lại nhé, lông xù hay sát bạn ơi

nhà bạn ở đâu , để mình e còn lại nhé, lông xù hay sát bạn ơi

Nhà mình ở Âu Cơ. Nếu bạn muốn bắt thi tới ngõ 124 Âu Cơ rồi liên lạc với mình, mình sẽ ra đón. Bây h chỉ còn 1 em lông ngắn thôi bạn ạ.

Nikko

YTC Developer
Nhà mình ở Âu Cơ. Nếu bạn muốn bắt thi tới ngõ 124 Âu Cơ rồi liên lạc với mình, mình sẽ ra đón. Bây h chỉ còn 1 em lông ngắn thôi bạn ạ.

ui xa the , minh o tit Le Trong Tan

ui xa the , minh o tit Le Trong Tan

Nếu bạn chắc chắn là bắt đc thì để mình đem xuống nhà bà ngoại ở Tôn Thất Tùng, ngay đối diện trường ĐH Y

tiếc wá mìh đag kím bé mèo trắg đực mà mình ở tuốt tphcm :(

để mình nhờ người quen đem vào cho bạn xem. Hôm 2/9 có mấy đứa bạn của mình vào đó chơi. Nếu đc thì mình sẽ cho bạn số liên lạc nhé

petihon19

để mình nhờ người quen đem vào cho bạn xem. Hôm 2/9 có mấy đứa bạn của mình vào đó chơi. Nếu đc thì mình sẽ cho bạn số liên lạc nhé

vậy b để dàh bé mèo đó cho mìh nha, nãy mìh mới nt cho b đó, mìh thíc bé này lắm :x

chuyển đc hay ko thì nhớ nói mìh biết 1 tiếg nha b, để lỡ b ko chuyển đc thì mìh còn đi kím bé khác :D

Chắc ko đc rồi bạn ơi, mấy đứa bạn minh ko nhận lời giúp mang vào trong đó :(

Status
Không mở trả lời sau này.