• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

toàn quốc-bé aslaka cái màu xám 2 tháng rưỡi tìm chủ nè

Status
Không mở trả lời sau này.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình còn 1 em aslaska cực xinh và bụ bẫm 2 tháng rưỡi rùi nhá..tai mới dựng trông rất xinh và ngộ nghĩng , bé cực nghịch và quấn chủ, ăn khỏe, và biết đi vệ sinh đúng chỗ.em là cái nhé. em đã được tiêm sổ giun, tiêm phòng 7 bệnh có sổ khám sức khỏe.từ đợt mình bắt về em chưa ốm lần nào
mình nhận síp các tỉnh miền bắc nhé
giá của em ý là 7 triệu rưỡi nhé( ko fix vì mình bán đúng giá lắm rùi, giá k kèm síp và lồng)
số dt 0978810224 nhé
yh china_girl0o0
bảo hành sức khỏe trong vòng 2 tuần nhé
mình nhận đặt alaka theo màu
bán buôn bán lẻ nhé
tên em là gấu nhá.biết trông nhà và sủa rùi

cvchanh

YTC Developer
chó đẹp quá bạn ơi.cho mình hỏi tý nha.giá 7tr5 là 2 con hay 1 con vậy???mình ko rành giá nên có gì thông cảm nha.nếu ở tphcm chắc phải chạy tới xem có làm chủ nó được ko rồi

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
chna g hem ghi rõ hix làm không hiểu: giá của 2 e nó là 7tr5 nhé.....nếu 1 cặp thì quá rẻ,1 con mà 7tr5 vẫn rẻ với dòng này,china g ghi rõ đi e

cvchanh

YTC Developer
1 chú nhé..2 chú k đủ vốn rùi

thank bạn nhiều.tại mình chưa nuôi chó đắt tiền bao giờ đang tham khảo để quyết.

pknight

T.Viên Năng Động
:good_job:

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
sao giá rẻ giật mình vậy bạn ? mình cũng muốn sở hữu 1 alaska cái nhưng giá toàn 11 - 12 tr thui àh. Bạn có thể cho mình biết nguồn gốc xuất xứ của chúng và bố mẹ được không? Mình ở Hà Nội

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình nhập ở trung quốc bạn à.mình có que tex paro, care..trước khi mua bạn có thể thử bạn a.k có vấn đề gì mình có thể lấy...giá thị trường ntn hả bạn .mình mới bán dòng này nên k rõ về giá

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Cám ơn bạn vì sự chân thành và thật lòng của bạn! Nhưng mình nói thật một chút bạn đừng giận nhé , nếu 2 bé bạn nhập từ TQ về thì giá đó hơi cao bạn ạh.Nếu là chó sinh sản tại nhà có chó mẹ thì giá bán của bạn lại qua rẻ.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
Cám ơn bạn vì sự chân thành và thật lòng của bạn! Nhưng mình nói thật một chút bạn đừng giận nhé , nếu 2 bé bạn nhập từ TQ về thì giá đó hơi cao bạn ạh.Nếu là chó sinh sản tại nhà có chó mẹ thì giá bán của bạn lại qua rẻ.

ù..nếu giá hơi cao thì bạn có thể đi tìm mua chỗ nào rẻ hơn..thank bạn :hahaha: :hahaha: :hahaha: :hahaha:

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Dù sao cũng mong bạn đắt hàng.

Status
Không mở trả lời sau này.