• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TOPIC CỨU MÈO-LẦN 2

gia.dinh

T.Viên Năng Động
ĐẦU TIÊN MỜI CÁC BẠN XEM LẠI TOPIC NÀY
http://www.yeuthucung.com/topic/36590-hay-c%E1%BB%A8u-l%E1%BA%A4y-m%E1%BA%A4y-2-em-meo-r%E1%BA%A4t-d%E1%BA%B8p-s%E1%BA%AEp-b%E1%BB%8A-laem-th%E1%BB%8At/page__st__0

CÁC BẠN Ạ,MÌNH XIN ĐC LẬP NHỮNG TOPIC CỨU MÈO PHI LỢI NHUẬN NÀY,KHỞI ĐẦU TUY CHỈ CÓ 1 MÌNH MÌNH NHƯNG MÌNH MONG SẼ GẶP ĐC NHỮNG TẤM LÒNG NHIỆT HUYẾT,ĐỂ CÓ THÊM NHIỀU BẠN ỦNG HỘ.HÃY DÀNH NHỮNG THỜI GIAN TRỐNG CỦA MÌNH ĐỂ LÀM THÊM 1 VIỆC CÓ ÍCH

HÔM NAY MÌNH PHÁT HIỆN CÓ 1 EM MÈO NGA TRONG QUÁN THỊT MÈO,MÌNH CHƯA CÓ CƠ HỘI CHỤP ĐC ẢNH NHƯNG EM ẤY TRẮNG TINH VÀ KHÁ ĐẸP
VẬY NẾU BẠN NÀO CÓ KHẢ NĂNG THÌ HÃY CỨU SỐNG EM MÈO

NHÀ MÌNH Ở HOÀI ĐỨC,CÁCH CẦU GIẤY 8KM (ĐI ĐƯỜNG CẦU GIẤY THẲNG ĐẾN NGÃ TƯ TRÔI RỒI RẼ TRÁI LÀ ĐẾN NHÉ),CÁCH SIÊU THỊ BIGC 12KM(ĐI ĐƯỜNG ĐAỊ LỘ THĂNG LONG)
LH MÌNH: 09.222.111.02
CÁC BẠN GÓP PHẦN GIÚP MÌNH ÚP LÊN HOẶC GIỚI THIỆU ĐỂ NHIỀU NG BIẾT NHÉ

Uppp nhanh cho người cứu em í ra :(( còn nỗi đau nào hơn các em iu bị lôi ra quán nhậu :(

hình như cái quán ấy toàn thịt mèo Nga vs mèo Xiêm thì phải @.@ cũng mún cứu e nó ra quá x_X

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Em ơi họ đòi giá bao nhiêu hai bé ấy vậy em?.....................

ng ta bán giá thịt chị ạ,tại em ko mua nên ko dám kiu ng ta cân kí em nghĩ ko đắt đâu
chị xem có ai làm phước cứu bé ra giúp đi ạ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
hình như cái quán ấy toàn thịt mèo Nga vs mèo Xiêm thì phải @.@ cũng mún cứu e nó ra quá x_X

ko dám đâu,cả hơn chục mèo đủ loại
mà mình có thời gian mình đi lang thang nhiều quán mà bạn,1 quán thì làm gì có hoài đc

gia.dinh

T.Viên Năng Động
bạn ơi....bé mèo ở quán nhậu nào vậy ??? mình biết hoài đức
?? bạn ở xã nào hoài đức

mình ở thôn tiền lệ,xã tiền yên huyện hoài đức bé nằm ở quán nhậu đường gần sơn đồng

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Có mỗi bé ấy thôi hả b

hình như có 2 đứa ạ
mình đi làm đầu tắt mặt tối suốt ngày nên chỉ tranh thủ những lúc nghỉ ngơi để đi cứu những em mèo như vậy thôi

gia.dinh

T.Viên Năng Động
topic bổ ích... bạn nào ở HN mau mau cứu e ấy đi. Mình ở SG ko thể làm đc gì :(( huhu

bạn làm đc chứ
bạn có thể làm giống như mình mà,cố gắng lên!
mệt thật nhưng bù lại bạn sẽ có đc niềm vui khác

gia.dinh

T.Viên Năng Động
còn những bé mèo ta thì nằm chờ chết,...ai cứu? :sadcorner:

thì bạn đã có câu trả lời rồi đó,rất tiếc là ko ai chịu cứu chúng cả,mình cũng đã làm hết sức rồi

@.@ trc nhà mình nuôi dc 1 em lên gần 6 kí cuối cùng bị dìm xuống ao và thịt @.@