• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Topic closed

AngelDan

Member
cutuyethanh said:
Không biết Gà nhà cháu có phải có nguồn gốc từ nhà cô ko nhỉ ?
Hihihi không phải đâu cô. Cháu mua của 1 bạn bên viet-pet cơ. Nhưng về được không lâu bé Gấu bị nấm nặng phải chuẩn bị cho đi cạo long sợ lây cho bé Gà nên cháu mới phải cho bé đi.

AngelDan

Member
Up cho thiên thần nhỏ còn lại của bố Gấu và bé Gà nhé. Hôm bé Gà được đón về Gấu buồn lắm, bỏ ăn 2 hôm. Nhìn mà tội luôn. Bé Gà người tình khi xưa của Gấu bỗng quay về rồi lại ra đi :157:

AngelDan

Member
3 bé : 2 xám 1 đen. Một bé đen với be 1 bé xám mặt giống bố, đặc biệt thằng đen to con như bố Gấu nó vậy hihihi. Mà cả 3 bé màu lông đều giống mẹ và có 1 bé xam y đúc mẹ luôn :03: Yêu vô cùng yêu. Up cho bé thiên thần còn lại giống mẹ nào :gongxi-1: :le_luoi:

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
AngelDan said:
Up cho con yêu bay cao nhé ^^ :gongxi-1:
Tks Đ nhé :D
Bé giống mẹ Gà chuẩn bị về với chủ mới chưa :-?

vohongduc

up cho bé yêu mau về nhà mới nhé..:D

vohongduc

Up cho bé mau về nhà mới nè :d.

AngelDan

Member
Tiểu Miu said:
Bạn bán pé Gà ùi áh @@
Là sao bạn? Mình bán bé Gà cho bạn vohongduc chủ của topic lâu lắm rồi mà từ khi bé Gà và bé Gấu còn nhỏ xíu cơ tại bé Gấu lúc đó bị nấm nặng chuẩn bị phải cạo hết lông nên mình sợ lây bé Gà nên mình mới bán cho bạn vohongduc la chủ của bé Gà hiện giờ ấy, rồi bé Gà lớn bạn vohongduc mới đem qua phối với Gấu bởi vậy mình mới nói là bé Gà người tình khi xưa của Gấu bỗng quay về là bạn vohongduc đem qua phối giống ấy, quay về rồi lại ra đi có nghĩa là đem qua phối được chơi với Gấu vài hôm phối xong rồi bạn vohongduc cho be Gà đi về nhà lại :lol:

vohongduc

về nhà mới đi nè pé iu :D

vohongduc

up cho tối chủ nhật nè :D

vohongduc

mau về nhà mới nè bé :d

vohongduc

Bạn có hình bé ko ;)